Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Template bị Fail, mong nhận được góp ý

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi phuongnt, 16/6/16.

Lượt xem: 1,839

1. phuongnt Mới đăng kí

Chẳng là mình có làm 1 dự án về trung tâm ngoại ngữ cũng lâu rồi, nhưng sau khi gửi demo cho khách thì... kể từ ngày đó 2 ta chẳng thấy nhau.
    Không biết thế nào mà khách không có phản hồi gì luôn. Mang nên đây mong nhận được gạch đá của các bạn :D

...
    minolta9xiChim Tu Hú thích bài viết này.
  2. Chim Tu Hú

Chim Tu Hú Thành viên cấp 1

Nhìn tổng bộ thì cũng oke, cơ mà ko bít yêu cầu bên kia thế nào. Nên không thể đánh giá chi tiết.
  3. ngoc_katy09

ngoc_katy09 Thành viên cấp 2

đổi khi okie với mình nhưng lại là fail với người ta
    mà có khi okie với người ta nhưng lại fail với mình
    em gặp mấy trường hợp rồi
    quan trọng là bác phải đưa ra được yêu cầu của bên kia ấy
    Chim Tu Hú thích bài viết này
  4. blacklarson

blacklarson Thành viên cấp 2

Chuyện mình thường mà, mỗi người 1 gu, đặc biết ở VN càng loạn.. Mình vừa gửi bài test thiết kế, gu của mình minimalist, bên kia họ bảo thiết kế nhạt nhòa ko đẹp... Đúng như ông bạn mình nói "ở Việt nam cứ thiết kế bẩn bẩn chút nó lại khen đẹp". Lần sau rút kinh nghiệm vậy =.=
  5. coids

coids Thành viên cấp 2

Có đặt cọc ko, nếu ko có đặt cọc thì chia buồn :))
  6. minolta9xi

minolta9xi Thành viên cấp 1

Mình thì thấy Khóa học bạn để hơi nhiều, chỗ này để 3 cái chính thôi nổi bật nhất thôi. Rồi khúc Tài liệu thì cấu trúc lặp lại của phần Khóa học, bạn có thể chọn bố cục khác đi để thể hiện phần này cho đỡ nhàm.

Mình chỉ ý kiến về nội dung thôi, còn về mặt thiết kế màu sắc, chữ nghĩa thì thấy ok :D.

Ủng hộ diễn đàn