Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Template Blogger Metro UI Win 8 Responsive chuẩn SEO

Chủ đề thuộc danh mục 'Chia sẻ Template Blogspot đẹp tại đây' được đăng bởi MeDragon, 25/10/14.

Lượt xem: 10,551

1. MeDragon Banned

Metro UI Win 8 Template là một mẫu thiết kế vô cùng sáng tạo dành cho blogspot. Nó có nhiều điểm tương đồng với hệ điều hành mới nhất của Microsoft Windows 8. Template Metro UI Win 8 rất thích hợp với các Blog về công nghệ, đa phương tiện và giải trí. Tuy nhiên, nó có thể được sử dụng trên bất kỳ loại trang web bởi những đặc tính mạnh mẽ mà nó đem lại. Theo mặc định, chủ đề này có màu xanh nhưng bạn có thể tùy chỉnh theo nhu cầu. Metro UI có một số tính năng nổi bật như chuyển hướng đánh số trang, Menu thanh lịch, 4 cột ở footer, và nhiều hơn nữa.

Tính năng của Metro UI Win 8 Template
    Metro ui win 8 Template​

1. Số Page Navigation: Mẫu này đã tích hợp chức năng đánh số trang thay thế các bài mới/cũ hơn. Điều này không chỉ làm gia tăng lượt xem của độc giả mà còn giúp giảm tỉ lệ thoát.

2. Tùy chỉnh Tiêu đề: Các tiêu đề của mẫu này trông giống như Windows 8 và có tác dụng cực kỳ hiệu quả. Tất cả bài viết, tiêu đề đầy màu sắc chắc chắn sẽ gây sự ngạc nhiên cho độc giả.

3. SEO-Thân thiện: Template này cũng đã cài đặt một Plugin SEO, mà chắc chắn sẽ giúp bạn tăng lưu lượng truy cập của trang web bạn. Mặc dù, các plugin không phải là miễn phí, nhưng nó được tài trợ bởi MyBloggerLab.com. Vì vậy, nó là miễn phí chỉ cho chủ đề này.

4. Tính năng hình ảnh AREA: Nhiều blogger luôn than phiền rằng thanh trượt làm chậm lại blog của họ. Từ đó, template này đã thêm một khu vực hình ảnh đặc trưng thay vì thanh trượt. Nó sẽ chỉ xuất hiện trên trang chủ.

Demo online: http://metroblogtheme.blogspot.com/
    Download: http://www.mediafire.com/download/xiea6rseg2mb2rc/Metro-UI-Blogger-Template.rar

...
  2. Mr. Quảng

Mr. Quảng Mới đăng kí

@MOD và AD cho mình hỏi tại sao bài này của mình sao bị baned ? Nó vi phạm gì thế? Mà là bài đầu tiên bi phạm sao banned vĩnh viến? Mình có đọc nếu lần đầu vi phạm sẽ là ban 3 ngày. Thứ 2 là banned do lỗi quảng cáo web khác ? Mình Quảng cáo cho web nào. link website demo chăng ? hay link tải mediafire?
  3. duongcaotri

duongcaotri Thành viên cấp 1

lởm vãi , banned
    là đúng =))
  4. Mr. Quảng

Mr. Quảng Mới đăng kí

5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Tôi đã fix cái link download thành Mediafire đấy, chứ ban đầu nó là link website khác! Sao bạn ko đưa link download trực tiếp mà lại dẫn sang link web khác nhỉ? :)
    dcnvnn thích bài viết này
  6. trungerp

trungerp Mới đăng kí

Thanks chủ thớt.
    Rất đẹp. Tớ đã dùng làm blog chính luôn.
    Demo luôn cho bạn:
    Code:
    www.minhtrungblog.com
  7. thongtinnhadat365

thongtinnhadat365 Thành viên cấp 1

mình vào coi mà không coi demo được, hay lỗi nhỉ :((
  8. Nguyen AT

Nguyen AT Mới đăng kí

Khi đăng bài viết giới thiệu thì nó bị:
    14.00 Họ và tên: Bùi Văn Ba Năm sinh: 1929 Dân tộc: Kinh Quê quán: Rạch Cát, nay...
    cho mình hỏi làm sao xóa 14.00, mình xem code nó và tìm phần kia ko thấy được.
    Mong mấy bạn giúp cho, cảm ơn mấy bạn rất nhiều

<!--[if gte mso 9]><xml>
    <o:DocumentProperties>
    <o:version>14.00</o:version>
    </o:DocumentProperties>
    <o:OfficeDocumentSettings>
    <o:AllowPNG/>
    </o:OfficeDocumentSettings>
    </xml><![endif]-->

Ủng hộ diễn đàn