Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Template project, các bác góp ý để em làm bài tốt nhé :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi quabong2690, 30/6/14.

Lượt xem: 2,903

1. quabong2690

quabong2690 Thành viên cấp 1

nguyenthao811 mình làm mình ko nhìn ra mà nhờ ng khác nhìn cái ra luôn ^^ cám ơn bạn nhé!
    nguyenthao811 thích bài viết này
  2. noiman

noiman Thành viên cấp 2

đẹp quá rất sáng tạo
    quabong2690 thích bài viết này
  3. Mèo Tôm

Mèo Tôm Thành viên cấp 1

Sự chênh lệch giữa font tây và ta là quá nhiều. Cái chính là phải làm sao cho size text khoảng cách giữa các dòng nhìn thoáng và chắc nhất thôi bạn à.
  4. quabong2690

quabong2690 Thành viên cấp 1

Mèo Tôm em sẽ cố gắng áp dụng phương pháp này ạ, bài này là em còn chưa làm dấu, chứ có dấu má đầy đủ ko biết nó trông ntn @@
  5. TuấnTướngQuân

TuấnTướngQuân Mới đăng kí

Theo mình thì bạn làm cũng khá ổn ngoài vãi lỗi mấy bạn trên nói thì mình kô nói làm gì
    nhưng để mà làm ra một website theo ý ng khác thì rất là khó, vì cái thiết kế kô khác gì là làm dâu chăm họ bạn ạ, chỉ có tạm đc và đc chứ kô có tuyệt đối hoặc là hoàn hảo.. và thêm nữa website nước ngoài vẫn còn khá là lạ hoặc là mới vs ta nên hơi khó để nhận xét :3
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn