Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Template Thiếp cưới theo phong cách Facebook (psd share)

Chủ đề thuộc danh mục 'File PSD' được đăng bởi iViperious, 6/8/13.

Lượt xem: 32,542

1. Click.l0ve_93

Click.l0ve_93 Thành viên cấp 3

đã test . tk for share
    huytienluhungyeniViperious thích bài viết này.
  2. iViperious

iViperious Thành viên cấp 3

Click.l0ve_93 : Bạn có thể xoá cái Footer ở dưới đi mà ;) cái đó là mình PR cho trung tâm mình sắp thành lập thôi ^^! thanks bạn đã sử dụng nhé :D
  3. Click.l0ve_93

iViperious ừm .tại mình nhìn nó cũng k có gì nên để cho đẹp . biểu tượng Vn mà .
    iViperious thích bài viết này
  4. hotboy301087

hotboy301087 Mới đăng kí

Chào mọi người, mình là newbie nên trình còn gà, mọi người cho mình hỏi tí về cái template này:
    - Mình down temp về mở lên thì thấy nó báo thiếu font helveticaneue, mình đã lên mạng và down một số font này về nhưng vẫn ko đúng, anh em ai có font này thì gửi link hoặc up lên cho mình down với nha
    - Mình chưa biết thay ảnh trong template này như nào (mở các thư mục ra ko thấy có layer nào chứa ảnh cả), xin mọi người hướng dẫn sơ qua cho mình nhé.

Cảm ơn anh em nhiều nhiều !
  5. iViperious

6. hotboy301087

hotboy301087 Mới đăng kí

Không được bạn ơi, mình cài font đó rùi nó vẫn báo thiếu "HelveticalNeue Medium" hic
  7. rainiegreen.rg

rainiegreen.rg Thành viên cấp 1

iViperious ơ bóng hồng nào ạ... nếu bác nói em thì em down về nhìn chứ biết thay tên em vào với ai đâu. nếu bác trai chưa vợ thì mình thêm tên vào rồi câu like nhé =))
  8. iViperious

hotboy301087rainiegreen.rg thích bài viết này.
  9. hotboy301087

hotboy301087 Mới đăng kí

iViperious ơi bạn hướng dẫn mình cách thay ảnh được ko, mình mò mãi mà vẫn chưa làm được :D. Thank bạn nhiều
  10. Click.l0ve_93

hotboy301087 thì bạn cứ mở hết các layer ra xong xem cái layer nào là layer ảnh thì xóa đi hoặc tắt con mắt layer đó đi rồi chèn ảnh bạn cần vào là ok thôi mà .
    huytienluhungyeniViperious thích bài viết này.
  11. huytienluhungyen

huytienluhungyen Mới đăng kí

vậy bác click.love_93...mình chèn ảnh như thế nào vậy?
  12. huytienluhungyen

em đã làm như thế này mà không biết chèn ảnh vào như thế nào mong các bác giúp em với?.......
  13. iViperious

huytienluhungyen : bạn để cái ảnh bạn định Add lên trên cái Layer shape mà mình đã tạo trước đó nhé rồi click chuột phải vào ảnh bạn định add >> Click Create Clipping mask :) ảnh của bạn sẽ nằm trong khung đó nhé ! giờ chỉ việc điều chỉnh kích thước ảnh của bạn thôi Ctrl+T xong thì Enter nhé !
    huytienluhungyen thích bài viết này
  14. dr.fwin

dr.fwin Thành viên cấp 2

Quá hay, tks naz
  15. Đỗ Văn Chương

Đỗ Văn Chương Thành viên cấp 1

Thanks chủ thớt =P~:like:
  16. huytienluhungyen

Em vẫn chưa hiểu là mình để ảnh như thế nào: " để ảnh của bạn lên trước cái Layer shaper" ....mình cứ việc nhấc nó vào là song afh bác?.....hay làm như thế nào để cái ảnh của em lên trên cái hình Layer đó hả bác?...em mới dÙng ps 6 mà gà quá cơ...
  17. Click.l0ve_93

hay sang tao them 1 chut. ko co cho thay anh thi minh add anh chen len cai cho nao can thay. ok
  18. iViperious

19. Jellopy

Jellopy Thành viên cấp 2

Bác đã share còn tận tình hướng dẫn.. TT^TT
    Đúng tấm lòng vàng.. anh e sắp cưới.. e vooc. phát cho sướng.. thanks bác nhiều :x
  20. iViperious

Phương châm của mình đã giúp thì phải tận tình mà không giúp thì thôi :v
    Nguyễn Minh Nguyệtduyentuan thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn