Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Template Thiếp cưới theo phong cách Facebook (psd share)

Chủ đề thuộc danh mục 'File PSD' được đăng bởi iViperious, 6/8/13.

Lượt xem: 32,583

1. dr.fwin

dr.fwin Thành viên cấp 2

Nếu một ngày mà cái này đc ứng dụng làm thiếp cưới thiệt thì hay nhỉ
  2. iViperious

iViperious Thành viên cấp 3

dr.fwin : ở quê mình chắc cũng có bác tham gia Forum này xài rồi đó bác xài làm tờ rơi quảng cáo Studio anh cưới và lễ ăn hỏi về nhìn cai logo trung tâm 4S ở dưới mà sửng sốt :D
  3. FireHorse

FireHorse Mới đăng kí

iViperious cho mình hỏi là sao mình down file . psd về mà mở lên hình ảnh hay text gì cũng bị bể hết vậy bạn, giúp mình nha tháng sau là mình cưới rồi!! thanks bạn trước nha
  4. kupi

kupi Mới đăng kí

Bác cho em hỏi khi xuất ảnh đuôi JPEG từ file psd của bác, em sửa rồi xuất ra dung lượng ảnh có 1M thì in ra kích thước tối đa là bao nhiêu hả bác? Có cách nào tăng lên để in nét và đẹp ko ạ? Em trình siêu gà hỏi ngu bác thông cảm. :D
    iViperious thích bài viết này
  5. iViperious

kupi : dung lượng anh bạn xuất ra ko ảnh hưởng quá nhiều đến chất lượng in đâu trừ phi khi bạn xuất ra Jpg bạn để quaility thấp dẫn đến chất lượng ảnh giảm còn nếu để full 12 thì bạn có thể in thoải mái rồi :) , thử in 1 tấm rồi chụp lên cho anh em xem cái :D
  6. tannghi

tannghi Thành viên cấp 2

đẹp đó bác..xin về nghịch
  7. tannghi

tannghi Thành viên cấp 2

cho xin cái tên font bác xài trong đấy đi bác chủ .....
  8. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Để các dòng chữ được đúng với Facebook thì tốt nhất nên edit code của trang là tốt nhất :D Cách này áp dụng cho đồng chí nào am hiểu về máy móc thì làm được ;))
  9. michealkingnd91

michealkingnd91 Thành viên cấp 2

haha! mấy hôm nay đang đau đầu về khoản thiệp mời !bây giờ lên đây có ý tưởng rồi! kiểu j bà xã nhà mình cũng thích cái này! thank bác chủ thớt nhé! phải làm quả thiệp này cho bàn dân thiên hạ họ kính nể :D
  10. iViperious

tannghi : bạn xem những comment trước đi mình có post link download font rồi đó . mình đang onl đt nên hơi lười copy .
    tannghi thích bài viết này
  11. nguyen_antu

nguyen_antu Thành viên cấp 2

pác nào cuồng LX, làm LX ngon :))
  12. iViperious

vãi :)))) bác em cũng đang định làm cơ mà thôi cầm cái thiếp cưới LX đi mời mấy ông già sịt máu ra chết do thiếu máu thì em không đền hết tội được :( híc
  13. tannghi

tannghi Thành viên cấp 2

14. iViperious

ngothanhdus2np thích bài viết này
  15. tannghi

tannghi Thành viên cấp 2

thanks bác. thớt hay mà chìm nhanh..... up lên cho thím nào cần:-"
  16. dinhbacvip

dinhbacvip Thành viên cấp 3

Down về sau này dùng =))
  17. iViperious

Luôn và ngay thôi bác :3 hê hê
  18. Nay 15 tuổi , đánh dấu sẵn 15 năm sau cưới vợ sẽ dùng tới , đừng xóa link nha bác dành cho em cưới vk nữa B-)
  19. ngothanhdus2np

ngothanhdus2np Mới đăng kí

bác ơi cho em xin font chữ đi
  20. phongpro79

phongpro79 Thành viên cấp 2

Xem trang 2 hay search các font (HelveticaNeue, Roboto)
    ngothanhdus2np thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn