Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Templates] Một số website mình đã từng thiết kế

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Bống Heo, 13/5/14.

Lượt xem: 18,782

1. Từ Triều Châu

Từ Triều Châu Thành viên cấp 1

Bống Heo Thank bạn..Mình cũng đang rất cố gắng làm song song 2 việc viết code và layout web..
    Không biết bao lâu mới đạt được trình độ như bạn...Chắc cũng vài năm..
    Mà buồn cái là không có ai chỉ giáo..Nên cũng chỉ mò mẫm lên các diễn đàn để học hỏi mọi người thui..
    Mà mình chỉ cần ai đó có kinh nghiệm chỉ mình con đường đúng nhất nên đi (vd:nên học cái nền(basic) là những cái nào,sau đó phát triển lên từ đâu..v.v) còn lại mình mò cũng được!
    chứ mò mẫn trong bể kiến thức như vầy không khác gì đi trong sương mù cả..hì!
    P/s:A mà mình sinh 93 nên gọi bạn là chị thì đúng hơn..Nhưng mà gọi chị sợ bạn sợ già (Con gái thường nghĩ z)
    Nên thui xin phép gọi bạn cho trẻ..
    Bống Heo thích bài viết này
  2. iViperious

iViperious Thành viên cấp 3

Add face chả thấy confirm nhỉ :(
    NguyenHuuHuy13Bống Heo thích bài viết này.
  3. Bống Heo

Bống Heo Thành viên cấp 2

Từ Triều Châu : Hi... mình k sợ già đâu.. ai hỏi tuổi toàn cộng thêm tuổi mụ cho người nhớn đó :))) Mình cũng từng giúp 1 vài bạn học thiết kế. Cũng đã có bạn đi làm rồi. Nếu bạn không chê thì mình có thể giúp bạn onl cũng đc. Vì mấy bạn kia cũng zậy thui. Mình có thể giúp được gì mình sẽ giúp. Từ định hướng, làm quen với pts đến thiết kế. (Hoàn toàn free nha nên đừng lo) :D Có gì bạn add skype rùi mình nc. Skype: Anh.ntm
    iViperious : Hì.. mình accept rùi đó. Không ngờ bạn vs mình cũng 5 bạn chung hehe... Mình ngại add người lạ rồi cũng chẳng nói chuyện. Sợ mình post wall gây phiền phức đó mà :D
    iViperious thích bài viết này
  4. iViperious

:3 Hi hi web bạn làm tốt đó :D có cơ hội cafe giao lưu nhỉ :D
  5. Từ Triều Châu

Từ Triều Châu Thành viên cấp 1

Bống Heo Đầu tiên mình cảm ơn bạn trước.Được bạn Giúp đỡ thì còn gì bằng.."Nhưng mà người ta vẫn nói là trên đời này không ai cho không ai cái gì" Mình có thể giúp bạn được gì không..?
  6. Bống Heo

Từ Triều Châu : Mình là cự giải nên giúp đỡ ng khác k có suy nghĩ gì hết đâu :D
    iViperious thích bài viết này
  7. yoyoken

yoyoken Thành viên cấp 2

Thích cái event của đảo hải tặc với cái CV.. có khi nào yêu mất =))
  8. dnkg87

dnkg87 Thành viên cấp 2

Nhìn cái tem Envy nightlife quen quen, hình như giống một cái flashsite nào đó trên monster thì phải.
  9. Bống Heo

dnkg87 : Đúng rùi đó bạn. Mình thiết kế hay vào monster để tìm ý tưởng lắm. Sao chép thành công rùi thì sáng tạo cho phù hợp. Với cả trang đó khách hàng xem cũng muốn thiết kế giống nữa :D
    Chỉnh sửa lần cuối: 14/5/14
    Alex Trương thích bài viết này
  10. Đệch

Đệch Mới đăng kí

bạn chưa học qua trường lớp nào thì thiết kế như này là quá tốt rồi :) nhưng vẫn có một vài chỗ mất điểm vì chưa được chi tiết lắm và một vài điểm trừ nho nhỏ nữa. chúc thành công
  11. chiennv97

chiennv97 Mới đăng kí

đẹp quá trời..
  12. Bống Heo

Cảm ơn các bạn! Mình sẽ rút kinh nghiệm và sửa chữa trong các lần thiết kế sau :D
    Wolres thích bài viết này
  13. Nguyễn Văn Tăng

Nguyễn Văn Tăng Mới đăng kí

Đẹp quá bạn a. CV cũng khá hay.... @@
  14. PeterYes

PeterYes Mới đăng kí

Cho mình xin các Layout đó được ko :). bạn thiết kế đẹp lắm :).
  15. Akai

Akai Thành viên cấp 2

91 =(( chị làm trái tim em tan nát
  16. Bình Sữa Yogurt

Bình Sữa Yogurt Thành viên cấp 1

đã bookmark :3
    thích trang Home mainsite foodvn :3
  17. Văn Hoàng Ngô

Văn Hoàng Ngô Thành viên cấp 2

uầy chị thiết kế đẹp quá vậy, sinh 91 mà xinh và teen quá hen =)), :)) , sau có cái nào hay chị viết bài chia sẻ cho mọi người học hỏi với nha chị :D
  18. đỂu

đỂu Thành viên cấp 2

:( bị hâm mộ ạ. . .
  19. iViperious

em ấy đi ngủ rồi =))) các bạn cứ chém tẹt mai dậy sẽ trả nhời sau :3
  20. Nhân Hoà

Nhân Hoà Mới đăng kí

sao đẹp vậy trời sn 91 mà giỏi quá :3 đúng là gừng càng già càng cay :3
    Bống HeoVăn Hoàng Ngô thích bài viết này.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn