Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Templates] Một số website mình đã từng thiết kế

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Bống Heo, 13/5/14.

Lượt xem: 18,790

1. MidsideElite

MidsideElite Thành viên cấp 2

Mình thấy ở Arena hay mấy trung tâm dạy truyền thông đa phương tiện cũng nhiều girl xinh mà, đề nghị mấy bác đi học Arena nhé, nhiều girl xinh lắm =)) mà công nhận Bống Heo xinh thật :))
    Bống Heothanhdatqp thích bài viết này.
  2. ThanhThien

ThanhThien Thành viên cấp 1

Toàn vài cmt hỏi có bạn trai chưa =))
    Bống Heo thích bài viết này
  3. thanhdatqp

thanhdatqp Thành viên cấp 2

k xinh bác có bơi zô k. xinh là điều ai cũng thấy đâu cần công nhận :D;;)
  4. meo6b

meo6b Thành viên cấp 2

thanhdatqp túm lại là pts của bác thế lào rồi
  5. thanhdatqp

vẫn là em của ngày hôm qua.không zô đk pts là 1 lỗi buồn nhứt của em :((
  6. meo6b

meo6b Thành viên cấp 2

dow bản full cài xem sao ! không được nữa thì screen shot cấu hình máy show lên xem nào
  7. thanhdatqp

screen shot là gì :D
  8. vuong quoc

vuong quoc Thành viên cấp 2

Phải đăng nhập và like cho bạn..... Bạn ở đâu ..mình
    ở sài gòn và đang tự học về thiết kế giao diện web... Nếu bạn ở sài gòn thì cho mình theo học hỏi hoặc dạy cho mình ....
    Mình học rất nghiêm túc nên bạn yên tâm...Mình củng có căn bản về CSS + sử dụng dc Dreamwear + ASP.NET
    SDT : 01889298042
    FACEBOOK: https://www.facebook.com/butlerofyou
    Tks bạn
  9. meo6b

meo6b Thành viên cấp 2

thanhdatqp screen shot là mua máy DSLR về chụp màn hình á
    thanhdatqpBống Heo thích bài viết này.
  10. minolta9xi

minolta9xi Thành viên cấp 1

bạn có CV ấn tượng quá, cho mình xin làm tư liệu tham khảo nhé :D. Cảm ơn bạn nhiều nhiều :D
  11. Bống Heo

Bống Heo Thành viên cấp 2

vuong quoc : Hi! Cảm ơn bạn nhiều nha, mình vẫn còn nhiều thiếu xót phải học hỏi lắm. Mình hiện tại đang ở HN bạn ạ :D. Nếu mình có thể giúp gì đc cho bạn mình sẽ giúp nhiệt tình.
    Skype của mình là: Anh.ntm
  12. lanphuongfithou

lanphuongfithou Mới đăng kí

Mình cũng đang đi theo còn đường này. Mình học CNTT nhưng mình thích sáng tạo hơn là code. Mình thích phong cách thiết kế của bạn. Càng đơn giản càng tốt.
    Đích của mình là UI, UX trong thiết kế hơn. Mình vừa hết năm thứ 3 sang năm phải đi làm rồi mà cứ thấy lo lo :(. mình cũng có một số thiết kế cho khoa nhưng còn non tay lắm, Bống Heo mình thấy nhiều người giỏi thế mình hơi tự ti về khả năng của bản thân, chắc bạn cũng đã từng .... ừm ừm làm thế nào bạn vượt qua nó *shy*
    i'm girl :)
  13. Bống Heo

lanphuongfithou : Bạn yên tâm đi, đến khi đi làm bạn sẽ có nhiều kinh nghiệm và va chạm hơn. Thời gian đầu, khi mình còn học IT đến đợt sắp ra trường mình cũng lo lắng. Vì không biết mình sẽ làm gì. Nhưng cũng may mắn vì bỗng dưng cơ hội đến với mình. Được học hỏi thêm về thiết kế. Đúng là không phải mình chọn nghề mà là nghề sẽ chọn mình.. Lúc đầu vào cty làm thiết kế mình cũng sợ. Sợ là chẳng làm được gì, mà cũng đúng là vậy. Thời gian đầu mình chỉ làm mấy việc nhỏ nhỏ lặt vặt thôi. Sau dần mình có cơ hội để làm nhiều dự án lớn hơn, áp lực công việc nhiều hơn. Ban đầu có gặp khó khăn nhưng mà vì cviệc nên mình vừa hỏi những ng có kinh nghiệm với tìm thêm trên mạng để hoàn thành đúng deadline. Khi nhận các dự án, mình thường phân tích sp đó rồi tìm các trang có cùng loại trên mạng để học hỏi làm theo. Dần dần quen, mình bắt đầu sáng tạo nhiều hơn.
    Nên mình nghĩ bạn cũng thử tìm các dự án khủng hoặc bạn thích làm theo, đến khi giống rồi. Bắt đầu ghép thêm ý tưởng của mình vào nữa. Lúc đấy sẽ học và có kinh nghiệm nhanh hơn :D Mọi thứ không có gì dễ dàng ngay từ đầu cả. Nếu nó quá dễ thì cũng sẽ không thể bền được. Cuối cùng tất cả cũng sẽ ổn. Nếu chưa ổn chưa phải cuối cùng đâu.
    Hi vọng cm này có thể giúp bạn tự tin hơn.
    lanphuongfithouminolta9xi thích bài viết này.
  14. Khương trọng

Khương trọng Thành viên cấp 1

Quẩy mạnh rứa Hiển!
  15. nohssiwis2

nohssiwis2 Thành viên cấp 1

đẹp đấy
  16. KhanhKid

KhanhKid Mới đăng kí

login vào chỉ để comment design bạn đẹp đấy... :).... đơn giản còn cá tí cá tính nữa hì... :P...
  17. Bống Heo

Cảm ơn các bạn nhiều lắm! :x
  18. quocanh21081992

quocanh21081992 Thành viên cấp 1

Trc mình chơi VHT của SS :3
  19. Thiên Tiên

Thiên Tiên Thành viên cấp 1

Thích nhất info graphic cuối cùng của bạn :3 cũng dễ thương lắm :3
  20. nguyễn hải sơn

nguyễn hải sơn Mới đăng kí

So cool :D. Mình phục bạn rồi đó Bống Heo :x Có cả thiết kế nước ngoài nữa :3 :3.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn