Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[TenLua] Tổng hợp phần mềm Adobe CC 2014 Full crac.k, Id Ae Pr Ai Fl Ps Dw Lr Au (Mac&Win)

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi Nguyễn Thiết, 23/6/14.

Lượt xem: 107,120

1. jack_hard369

jack_hard369 Thành viên cấp 1

Mình copy .dll vào bị lỗi này
  2. amilanista

amilanista Mới đăng kí

Cảm ơn bác chủ Top đã cực công chia sẻ cho AE diễn đàn :)
    Các bác ai có Adobe Bridge mới nhất đã cờ rắc cho em xin nhé. Thanks!
  3. Alphaprinter

Alphaprinter Việt hóa font

8. Adobe InDesign CC 2014 (Mac)

Cái này link die rồi chủ thớt ơi. reup lại giúp nhé - cảm ơn nhiều :)
  4. kysigiapdau

kysigiapdau Mới đăng kí

Chu thot co the update lai cờ rắc AI CC 2014 va Premiere Pro CC 2014 giup. Minh thu may file cờ rắc khac ma van ko su dung dc. No cu bao loi suot. Cam on cac ban nhieu :)
  5. phongpro79

phongpro79 Thành viên cấp 2

Nếu dùng bản mới nhất thì dùng Patch PainteR 1.2 nha
  6. heoconyeucarot

heoconyeucarot Thành viên cấp 2

sao minh k vao dc Ai :(( qkX8lSU.jpg
  7. quocdat5594

quocdat5594 Thành viên cấp 1

Cái này Photoshop bị lỗi nhé. Không nên tải về.
  8. Nguyễn Thiết

Nguyễn Thiết Thành viên cấp 2

Vì thời gian qua công việc bận rộn không qua được diễn đàn.

Chào các bác, em đã từng test các phần mềm trên trên cả Windows và Mac OS (hiện em đang dùng 5 phần mềm trên Mac OS và Windows cũng dùng Photoshop và Premiere Pro) đều hoạt động được, đối với Windows các bác không chép .dll mà hãy dùng file pacth để c.rack, (các file .dll đã chết hình như còn Photoshop là dùng được), lưu ý chép thêm dãy ở cuối bài viết #1 vào file host của hệ thống để ngăn chặn phần mềm tới Adobe.

Trong thời gian tới mình sẽ test lại và up bộ mới trên cả fshare, tenlua và torrent.

Xin cảm ơn các bác!
  9. MạnhHip

MạnhHip Mới đăng kí

Mới cài Indesign CC for win 64b. Sau khi cờ rắc lỗi. "Entry point not found" Public.dll
  10. heoconyeucarot

heoconyeucarot Thành viên cấp 2

MạnhHip bạn doawn crak của bản AI này về thử coi. mình nghĩ là Indesign được.
    MạnhHip thích bài viết này
  11. nnday

nnday Mới đăng kí

ai có adobe media encoder cc 2014 cho em linkk đi ạ
  12. Tùng Dư

Tùng Dư Mới đăng kí

có bác nào có link Fshare bản Adobe Bridge CC 2014 không vậy...cho mình xin link với...thanks
  13. meoconbexiu

meoconbexiu Mới đăng kí

có cái nào chỉ cần 1 link down trọn bộ luôn không các anh chị
  14. khottabit

khottabit Thành viên cấp 2

Adobe Premiere Pro CC 2014 của thớt bị lỗi giải nén :((

Ủng hộ diễn đàn