Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Test LR lần đầu

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Lightroom' được đăng bởi Fly Nguyễn, 4/11/12.

Lượt xem: 3,525

1. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

Đã nói chuyện rùi, chính xác là thèn em anh nó rủ em với anh đi, chứ có phải nó rủ em đâu, với em kêu anh đi được thì đi, thống nhất lại, còn nếu đi được thì anh qua chở em, thế thôi, a mới là trẻ con con ấy, em mè nheo với anh làm gì, vấn đề ở đây là thèn em của anh nó đâu rùi [​IMG]
  2. chipxinh2310

là chủ thớt đó bác
  3. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Em ko thấy nó là em kêu anh đàn bà luôn dc hả, thế em cũng chẳng phải phụ nữ mà em cũng là đàn bà rồi mà khi là đàn bà thì có nhiều vấn đề lắm
  4. chipxinh2310

Ok lại 1 lần nữa em xin lỗi [​IMG]
  5. Fly Nguyễn

Tùy em, ko xin lỗi cũng chả sao, dường như anh ko quan tâm đến những lời xin lỗi cho lắm (cả của em và tất cả mọi người).
    CÒn em muốn ghét thằng trong ảnh thế nào cũng dc, cũng chẳng phải vấn đề lớn với anh và với thằng đó
  6. chipxinh2310

Em cũng không hiểu anh không phải đàn bà thì sao anh phải giải thích, cây ngay không sợ chết đứng mà, em nói em ghét người trong ảnh, em không nói thằng, với lại sao anh cứ phải chấp nhặt thế [​IMG]
  7. Fly Nguyễn

Em nói ở đâu cũng dc, ngay khi em nói xấu anh trên Fb anh cũng chả quan tâm, chính em có thể tự làm chứng vụ đó nhưng... khi em nói ở đây và anh ko lên tiếng trả lời thì mọi người sẽ nghĩ theo chiều hướng của em và ... anh là người xấu đối với tất cả mọi người đúng theo cách em nghĩ và cách em làm người ta nghĩ. Anh bắt buộc phải giải thích, em tiếp tục bảo anh nhỏ mọn, em nghĩ em đang làm gì vậy, nó làm em vui chăng, thế thì em cứ tiếp tục với công việc của mình ở trên tất cả các bài viết của anh, anh sẽ ko REP nữa.
  8. chipxinh2310

Chúng ta có những cái giống nhau, nói tới đây chắc anh hiểu, em cần 1 người bạn!!!
  9. Nguyễn Việt Đức

Nguyễn Việt Đức Thành viên cấp 2

ặc. zô xem tác phẩm ai ngờ 1 cuộc chiến nãy lửa. Chắc e zô nhầm Topic. ^^ sr sr
  10. Fly Nguyễn

Pác cứ chém ảnh, mặc kệ người ta nói pác ợ :))
  11. Yuuchan

Yuuchan Thành viên cấp 2

Rất có tư chất làm ảnh kinh dị '^'
  12. Fly Nguyễn

Khiếp, pác ví von thế /:)
  13. Fly Nguyễn

Thế nào là 1 người bạn giống em? Ko lẽ họ là cái bóng của em :-/
  14. Ab Le

Ab Le Việt Lightroom

Đề nghị 2 bạn Fly Nguyễnchipxinh2310 không bình luận những chuyện ngoài chủ đề của topic!!!
  15. polo

polo Thành viên cấp 1

Hình như không có chiều sâu lắm nhỉ ! Nhưng nói chung là mình chưa biết xài Lr nên ko ý kiến nhiều !

Ủng hộ diễn đàn