Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tết Hà Nội thập niên 90 (thấy hay nên share)

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi ifyouloveme, 1/1/13.

Lượt xem: 6,217

1. amorous2k7

amorous2k7 Thành viên cấp 3

Ăn chơi vãi. Toàn đi Dream :D Giờ mình vẫn đi dream. :x 1 nét văn hóa.
  2. ifyouloveme

ifyouloveme Thành viên cấp 2

dream giờ vẫn chất lừ :>
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Mong tết quá à 8->. Giờ mình mới được thấy tết Hà Nội thời thập niên thế này đấy. Quang cảnh tết đông vui nhộn nhịp nhìn mà muốn đến tết nhanh \:D/. Like cho bác chủ thớt đã share những pic hình ảnh đẹp thế này :like:
    ifyouloveme thích bài viết này
  4. ifyouloveme

ifyouloveme Thành viên cấp 2

tết âm lịch sắp đc ghép với tết dương lịch rồi các bác ak :(
  5. thanhhuy_

thanhhuy_ Thành viên cấp 3

ơ thật ah đậu xanh j kỳ vại :O :O :O :O VN chứ phải Mỹ đâu mà tết tây :-q
  6. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Phải nói là thấy mình may mắn khi là 9x đời đầu :'( Giờ thấy mấy đứa e chẳng còn háo hức Tết như mình ngày xưa nữa mà nhiều thứ nó cũng thay đổi rồi
    thanhhuy_ thích bài viết này
  7. thanhhuy_

thanhhuy_ Thành viên cấp 3

nhớ lúc nhỏ chờ giao thừa mà cứ ngủ gục tới gần giao thừa má kiu dậy thắng nhang cho ông bà.. thắp xg thì ngồi ăn đc vài miếng thịt gà là gục lun tại mâm :)).... sáng dậy má lì xì cho 10k :3 lúc đó 10 là oách lắm :3

Ủng hộ diễn đàn