Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Thắc mắc] Cho mình hỏi về Fiverr

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi fozalicious, 26/10/16.

Lượt xem: 1,805

1. fozalicious Thành viên cấp 2

Mình vừa tham gia vào Fiverr gần đây, khi tạo Gig ở phần giá cả thì có mục Revisions, nó giải thích là số lượng "Tweak" mà mình muốn. Vậy mọi người cho mình hỏi là nó là gì ạ?
    Mình cám ơn ạ

...
  2. Lee Saker

Lee Saker Thành viên cấp 2

Là số lần chỉnh sửa lại cho khách sau khi giao hàng lần đầu đó, để unlimited nếu mới làm.
    fozalicious thích bài viết này
  3. fozalicious

fozalicious Thành viên cấp 2

4. fozalicious

fozalicious Thành viên cấp 2

Lee Saker bạn cho mình hỏi thêm là hình thức thanh toán của nó thế nào ạ? phí bn % thế bạn?
  5. Lee Saker

Lee Saker Thành viên cấp 2

Paypal phí 2% thì phải, tối đa 1 lần mất $1, để càng nhiều rút càng lợi nhưng từ paypal về bank tỉ giá thấp lắm. Payoneer cố định $3 1 lần tỉ giá tốt hơn, tháng mình rút hơn k đều dùng payoneer hết.
    fozalicious thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn