Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thắc mắc cờ rắc Adobe photoshop CS2 9.0, các bác vào giúp em với !_!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Nhàn Nhít, 20/4/13.

Lượt xem: 17,935

1. Nhàn Nhít Thành viên cấp 1

Em có tải phần mềm Adobe photoshop CS2 9.0 và làm theo hướng dẫn cờ rắc nhưng tới đoạn điền Serial Number , sau khi copy số seri lấy trong File cờ rắc điền vào thì không được số nào cả . Có bác nào giải đáp thắc mắc của em được không ạ . Thanks nhiều ...!!!

...
  2. MioDung

MioDung Thành viên cấp 3

:D, bạn đang dùng cờ rắc nào thế ??
    Cái này phải điền 2 lần key, lần đầu điền để cài cài xong bật shop nó sẽ hiện ra loạt seri copy seri vào trong cái cờ rắc rồi gét code phát nữa :D
    mình cờ rắc = cái này http://www.mediafire.com/?d4ar0jkesdrherv bạn down về dùng xem sao
    Nhàn Nhít thích bài viết này
  3. Nhàn Nhít

Nhàn Nhít Thành viên cấp 1

Thanks bạn nhìu. để mình thử xem. hy. Nhưng điền seri đầu tiên mà mãi không phù hợp đc số nào cả. Không hỉu tại sao lun
  4. Quangdung0609

Quangdung0609 Thành viên cấp 3

có nhjều bản pts chả cần cờ rắc đâu. Bạn tìm mà xài. Mình dùng cs5 lên google tìm key về nhập vào là xong chẳng cần cờ rắc
  5. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Adobe đã hoàn toàn cho sử dụng Miễn Phí Bản Quyền các sản phẩm CS2 nhé !
    Key Photoshop CS2: 1045-1412-5685-1654-6343-1431
    .
  6. Nhàn Nhít

7. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Dúng Adobe Photoshop CS6 đi bạn ! ^^
    Mạnh mẽ - Ưu việt - Đa năng .... hơn nhiều ! :D
  8. Nhàn Nhít