Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thắc mắc ghi âm bằng máy tính mà nghe giọng bé tí

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi supercool, 22/5/16.

Lượt xem: 2,452

1. supercool Mới đăng kí

nay mình thử ghi âm bằng máy tính mà nghe lại giọng bé tí mặc dù mk để âm to đùng.K biết tk em nó nghịch gì mà h bị thế ai biết sửa tn k ạ giúp mk với

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thớt nghe bằng tai nghe hay loa của máy tính? Kiểm tra chúng xem.
    supercool thích bài viết này
  3. supercool

supercool Mới đăng kí

t nghe bằng loa laptop .ông biết sửa to ra tn k
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thử với tai khác chưa?
  5. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Quảng cáo In ấn Gia Bảo Thành viên cấp 2

Bạn nhấp chuột phải vào biểu tượng cái loa ở bên góc phải màn hình, chọn recording devices, rồi đúp chuột vào cái microphone, ở mục listen chọn listen to thí device, mục level thì tùy chọn cho âm của micro, còn ở microphone boost chọn mức +12db sau đó rùi nhấn apply rùi ok. Thứ cách của các bạn trên và của mình nữa mà không được nữa bạn mang ra tiệm nhé!
  6. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

tăng bosst lên 20 hoặc 30 . ok
  7. luonnho1001

luonnho1001 Thành viên cấp 1

Tăng cao quá sẽ bị rè đó bạn nếu nhỏ quá dùng trình chỉnh sửa kéo nó to lên là ok thôi

Ủng hộ diễn đàn