Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thắc mắc : không hiệu chỉnh được RAM và thay đổi dung lượng ổ đĩa trong photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Lies, 21/1/18.

Lượt xem: 2,123

1. Lies Mới đăng kí

như tiêu đề ạ , mỗi lần mình muốn chỉnh 2 phần performance hoặc scratch disks là nó lại hiện ra như trên , không thể bấm vào được 2 phần đó , ai biết có thể giải đáp giùm ạ , thanks

...
  2. saophaixoan

saophaixoan Mới đăng kí

Mình cũng bị giống bạn
  3. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Nó đã nói, đặt số trong khoảng 2 số trong between đó đó, thì đừng đặt số khác, là nó cho phép, phải chú ý nhìn đơn vị tính theo Mega (MB), hay là tính thei Giga (GB), mình hok đứng gần máy, nên hok nhìn thấy rõ dc máy bên kia.
    Chỉnh sửa lần cuối: 21/1/18
    Lies thích bài viết này
  4. drax

drax Thành viên cấp 4

ngắn gọn là ps lỗi. b thử khởi động lại xem sao. m tick chọn bình thường mà.
    tranvan.muon thích bài viết này
  5. Lies

Lies Mới đăng kí

mình không chỉnh được số đó chứ không phải là đặt sai số khác , và đã cài lại shop nhưng vẫn bị nên mình đoán là do RAM máy có vấn đề , cám ơn mọi người đã góp ý ^_^ bạn saophaixoan nên đi kiểm tra máy xem có vấn đề gì không nhé , khả năng cao là lỗi RAM giống mình
    tranvan.muon thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn