Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thắc mắc LỚN .intro phim ngắn 5s online việt nam làm bằng phần mềm gì .và các hiệu ứng sử dụng

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi boykensoidong, 15/4/14.

Lượt xem: 3,149

1. boykensoidong Mới đăng kí

xin chào m.ng e là newmember .có đôi chút thắc mắc về intro phim 5s online. . e thấyrất ấn tượngvề intro của phim này .rất ấn tượng và đẹp mắt .

các b xem qua link này

em muốn hỏi là .video này làm bằng phần mềm gì .và các hiệu ứng sử dụng trong video .các bác chỉ giáo giúp e :D

ps: dạo này e đag nghiên cứu làm affter effect . e thấy nó cũng khó và mất time lắm :(

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thiếu gì chương trình làm và xử lý chuyên nghiệp. Đại loại các chương trình lớn như: After Effect, Premiere, Sony Vegas, (Audition cũng để xử lý âm thanh cho cả làm phim) và rất nhiều chương trình khác :D
    Hà Bơboykensoidong thích bài viết này.
  3. Tít yêu

Tít yêu Thành viên cấp 2

Chính xác là After Effect :D
    Viết Nhật thích bài viết này
  4. WatEthis

WatEthis Thành viên cấp 2

xử lí hình ảnh = pts sau đó animation + effect = after effect :"v
    boykensoidong thích bài viết này
  5. Lemonnations

Lemonnations Thành viên cấp 1

xử lí ảnh bằng Illu sau đó after effect (em có người quen bên 5s cơ mà lười học hỏi quá:D)
    boykensoidong thích bài viết này
  6. boykensoidong

boykensoidong Mới đăng kí

ko biết bjo e mới có thể đạt đc trình độ làm clips như vậy nhỉ .vỏn vẹn có 2-3p mà tốn rất nhiều time . em nghĩ cái clips đấy có nhiều hoặc 1 nhóm làm nên đúng ko nhỉ? hay là do 1 người làm hả các bác :D
  7. WatEthis

WatEthis Thành viên cấp 2

1 người làm bạn eei :")) nhìn thế thôi chứ cũng đơn giản :"v
  8. Viết Nhật

Viết Nhật Thành viên cấp 1

After Effect nhưng các bác này edit cũng xấu chớ không đẹp
  9. mono

mono Thành viên cấp 2

after effect bạn học về camera trong đó là làm dc

Ủng hộ diễn đàn