Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Thắc mắc] Mở ảnh bằng photoshop không hiện lên

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Mèo Heo, 15/9/12.

Lượt xem: 35,469

1. Takeshi Deru

Takeshi Deru Thành viên cấp 1

lại đào mộ, mình cũng bị y chang, thử các cách trong đây rùi vẫn ko đc :(
  2. InvisibleMan

InvisibleMan Thành viên cấp 2

Thoát chương trình PTS ra. Trên Desktop ấn tổ hợn phím Ctlr + Shift + Alt. Sau đó tích chuột vào Icon PS. Nó sẽ hiện ra bản thống báo muốn đưa các cài đặt PTS về mặc định ko? Chọn Yes . OK
    Takeshi Deru thích bài viết này
  3. HADUBI

HADUBI Thành viên cấp 1

Đào mộ ver x.0 Hôm nay mình cũng bị trường hợp này định lập thread nhưng thấy đã có bác bị rồi nên thôi. Tình hình là e đã update card cũng nhưng Ctrl+Alt+Shift các kiểu r nhưng vẫn bị tình trạng này là sao nhỉ :-ss
  4. Lùn TìnTịt

Lùn TìnTịt Mới đăng kí

Bạn chọn tổ hợp phím Ctrl+K rồi vào mục Performance bỏ chọn phần use Graphics Processcor xem có được không nhé.
  5. HADUBI

HADUBI Thành viên cấp 1

Được rồi bạn à. Mình update card xong thì vẫn không vào được nhưng restart lại máy thì lại ngon r :)
  6. atinh98

atinh98 Mới đăng kí

chỉ cần đổi tên folder có chứa hình ảnh là được,mình thấy nó là do tên folder là tiếng việt có dấu nên không thể mở được file trong đó.:)

Ủng hộ diễn đàn