Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thắc Mắc Muốn Hỏi Về Therm Wordpress!!

Chủ đề thuộc danh mục 'WordPress' được đăng bởi IT_TI, 4/6/16.

Lượt xem: 1,776

1. IT_TI Mới đăng kí

Xin các cao nhân chỉ giáo cho em với ạ! Em mới tập dùng wordpress nhưng vẫn chưa hiểu cách dùng therm child có trong wordpress! khi em download therm về, có cả cái therm cha và therm con, add vào đều thấy dùng được bình thường, nhưng không hiểu nó để làm gì! Em xin cám ơn trước ạ!

...
  2. -- Lê Văn Cường --

-- Lê Văn Cường -- Thành viên cấp 2

À nói đơn giản thì code nên code trên theme con có hư gì gì thì vẫn ko mất cái theme cha thế thôi bạn.Mình thì cứ cha hay con vẫn cứ làm tất.À mà 1 số theme mới có con thôi số khác vô sinh:D
  3. IT_TI

IT_TI Mới đăng kí

Em chẳng biết thế nào chứ em download therm nào về cũng thấy có therm con hết, chả biết dùng để làm gì nên toàn up thẻm cha thôi

Ủng hộ diễn đàn