Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Thắc Mắc] Tìm chỗ mua film chụp ảnh ở HCM

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi fate.elric, 30/11/14.

Lượt xem: 4,754

1. fate.elric Thành viên cấp 1

Em mới tập tành chơi máy phim gần đây , hiện em đang dùng Fuji C200 với giá 60k/cuộn , lính mới phá phim như này thì xót tiền quá ạ : ( em được biết có những loại film giá rẻ hơn tầm 30k/cuộn nhưng không tìm được chỗ bán
    Ở forum mình đợt có topic bàn luận chỗ mua film nhưng tận năm 2012 lận , giờ những chỗ đó hết nhập film về rồi nên có bác nào cũng sở thích chỉ giúp em chỗ mua film tập tành với ạ : ( em cám ơn nhiều

Sẵn tiện cho em hỏi Canon A1 thì làm sao để đo sáng ạ ?

...
  2. Hậu Mập

Hậu Mập Thành viên cấp 2

nên lên máy DSLR mà chụp bác àh. Muốn chất màu như chất màu Flim thì bác có thể xử lý hậu kỳ. Tuy nhiên nếu bác vẫn muốn chụp máy Flim thì shopnhiepanh.vn có bán đấy ạ ( HCM )
    fate.elric thích bài viết này
  3. Lam Minh Khang

Lam Minh Khang Mới đăng kí

Bác có thể qua analog cafe ở 55 Nguyễn Sơn Hà phương 5 quận 3, cafe chuyên dành cho những photo chơi phim, trong đo có bác tất cả mọi thức từ máy film 35mm đếm 120mm, Large format cũng có. có cả Lab tráng rửa ảnh luôn
    fate.elric thích bài viết này
  4. fate.elric

fate.elric Thành viên cấp 1

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn