Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thắc mắc trong Photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Le Duc Anh, 21/3/17.

Lượt xem: 1,721

1. Le Duc Anh Mới đăng kí

Em mới nghịch PTS mấy hôm thấy có kiểu chữ như thế này rất đẹp và không biết download ở đâu cũng như tên gọi của nó là gì. Mong các bảo chỉ giáo giùm với ạ. Tks các bác ^^[​IMG]

...
  2. ThienFurniture

ThienFurniture Thành viên cấp 2

Sao dạo này mình không xem được ảnh trên diễn đàn nhỉ. Có bác nào như em không.?
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Mấy cái kiểu chữ hoa hoét vớ vẩn như thế này bạn có thể tìm thấy trên mấy nhóm Blend & Retouch. Họ chia sẻ cả đống đấy!

ThienFurniture: Đang gặp lỗi hiển thị ảnh nên tất cả các bài đăng đều gặp lỗi như vậy. Quản trị vẫn đang khắc phục ha!
    tranvan.muon thích bài viết này
  4. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Cái vụ virus lỗi hình này, mình đã biết 1 cái "tuyệt chiêu cao siêu", là nhét 1 hình mồi dưới này, thì tất cả hình trên, sẽ phải lổi ra hết trơn hết trội, ha ha ! :))

Chà, các Font này rất đẹp, khó tìm việt hóa đóa, chưa Việt hóa, thì mỉnh hok thèm ! ha ha ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 23/3/17

Ủng hộ diễn đàn