Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thắc mắc về Thiết kế tạp chí bằng Photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi masumin, 16/6/15.

Lượt xem: 1,932

1. masumin Mới đăng kí

Các anh chị cho em hỏi xí ạ ^^
    Em muốn thiết kế một ấn phẩm tạp chí, lúc đầu em tải thử Indesign về để tập tành, nhưng lại bị lỗi "stop working" nên đành quay về sử dụng Photoshop.
    Vậy cho em hỏi khi làm mình để kích thước như nào ạ? Em có thử để kích thước 20x25 cm, như vậy thì size text sẽ nhỏ. khi in thử ra thì phần text nó bị nhòe hết, khó đọc. Em không rõ là lỗi do việc design sao sao ấy hay là do phải chọn 1 kích thước lớn hơn mới in ra được đẹp và bảo đảm chất lượng.

P/s: sẵn tiện em muốn hỏi cách khắc phục lỗi "Stop working" trên Indesign, em có search các video chữa lỗi nhưng đều đã bị xóa hết rồi :(

Em cảm ơn nhiều ^^

...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn