Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thắc mắc về tổng hợp Layer

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi MrVit, 14/12/12.

Lượt xem: 2,205

1. MrVit Thành viên cấp 1

Cả nhà cho hỏi là mới cài win 8 64 bit rồi cài CS5 64bit. mà lúc tổng hợp Layer (Ctrl + Shift + Alt + E) nó ko tổng hợp đc nhỉ :( trước xài 32bit vẫn ngon ơ mà T.T

...
  2. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Hình ảnh cụ thể đi bạn.
  3. MrVit

MrVit Thành viên cấp 1

thì muốn tổng hợp lớp mà ấn tổ hợp phím ko đc chứ nó có báo lỗi j đâu mà phải hình @@
  4. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Còn tùy vào layer mà bạn chọn để thực hiện lệnh gộp.
  5. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

bác chú ý có thể bác đang sử dung 1 trong số các layer (có thể ở opacity hay chế độ hòa trộn mà chưa ENTER ) nên chắc chắn 1 điều là ko thể tực hiện lệnh. Nói các khác là bác chưa haonh2 thành lệnh trước thì ko thể thực hiện lệnh sau

Ủng hộ diễn đàn