Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thắc mắc vì bài bị khóa bình luận

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiện cáo - Kháng án' được đăng bởi hyang, 23/3/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 8,792

1. nguyenphu.pn

nguyenphu.pn Thành viên cấp 2

Thiết nghĩ nên cho bạn ấy ra đảo thật đi "ợ", cứ giở trò trêu ngư thế nào ấy ợ
  2. hyang

hyang Thành viên cấp 1

mình cũng k dám biện minh cho cái gọi là vô duyên of mình. Bởi cũng khó nói, vào đây nghiêm túc thì nhạt nhẽo, mà các bạn nam ns đùa đc, nhưng là nữ lại thành vô duyên, nếu bh t nói t là nam đăng ảnh of gấu thì chắc cũng bị bảo là mình gây hiểu nhầm giới tính????
  3. hyang

hyang Thành viên cấp 1

t k muốn tranh luận ở đây, đó là ý kiến of riêng t bởi nhiều 4r khác cũng đưa ra thông báo lỗi of mem khj khóa thread or ban nick, còn ad có thêm vào hay k t đâu có quyền q.đ. Công nhận là t đã nhận ra sự vô lí trog vấn đề nhờ vả of mình nên đã đưa ra lời xin lỗi ở trên, còn về phần nói chuyện quá thoải mái dẫn đến vô duyên, gây phản cảm thì t 1 lần nữa xin lỗi. mời bạn nói tiếp
  4. hyang

hyang Thành viên cấp 1

ý bạn là cái chữ "ợ" này gây phản cảm đúng k? mình bị nhiễm bởi nc vs đứa bạn tgaan nhiều quá nên thành thói quen xấu r, lần sau k lặp lại nữa ạ #.@
  5. hyang

hyang Thành viên cấp 1

thực sự là lúc đó mình k hiểu ra đảo là ban nick mà cứ nghĩ bạn ý bảo mình la ng rừng, ra đảo mà sống, cmt còn có icon :):D nên mình nghĩ là nói đùa nên trả lời nh.thế thôi @.@
  6. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

((((((((((((= vào đọc cái topic nhờ vả quả là bá đạo, tại hạ xin bái phục
    nhờ SLL và rất bá đạo
  7. hobibi

hobibi Thành viên cấp 1

Bạn í là nữ sao mấy pác nặng nhẹ nhìu thế nhỉ. Biết sai rút kinh nghiệm là được rùi. Lời nhẹ nói nhiều cũng là lời nặng đấy.
    Ngựa Hoang Geminihyang thích bài viết này.
  8. long tran

long tran Thành viên cấp 2

mình thấy bạn có vẻ bảo thủ kiểu gì ấy. Cái kiểu như là bị người ta phê bình 1 cái là viết xin lỗi với thái độ khó chịu . Nếu cái topic này mà là 1 cuộc thảo luận ngoài đời thật thì chắc gương mặt biểu cảm của bạn trông khó coi lắm. Góp ý thế thôi, k có ý xấu. :D
    hyang thích bài viết này
  9. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Ok ok. Đôi khi không nói thì lại thành ra coi thường người mới. Mình chỉ muốn bạn ấy hiểu rõ vấn đề. Mình stop đây.
    Conmeodenhyang thích bài viết này.
  10. hyang

hyang Thành viên cấp 1

e hiểu rõ r ạ @.@

Ngựa Hoang GeminiConmeoden thích bài viết này.
  11. Conmeoden

Conmeoden Thành viên cấp 3

Để trả lời cho bạn hobibi thì mượn lời bạn long tran :)

12. hyang

hyang Thành viên cấp 1

mình có khó chịu à? hay các bạn cứ tự cho đây là 1 cuộc tranh luận nên cảm nhận thế? Mình không nói chuyênj khôn khéo như các bạn khác đc, thông cảm nha!
    hobibi thích bài viết này
  13. hyang

hyang Thành viên cấp 1

cho mình hỏi tí, từ nãy mình cố trả lời tất cả m.n, như thế bị hiểu là chống chế và dối phó có thể cho là hiểu lầm k? mình chỉ muốn chỉnh đốn lại thì có vẻ càng rắc rối hơn, im lặng cũng ko đc, nhờ ad del thớt vs ban nick luôn cho r @.@
    long tran thích bài viết này
  14. hobibi

hobibi Thành viên cấp 1

Close topic tại đây đi M|A ơi. Sắp có trận chiến lớn rùi đấy. Ko ai chịu buông đao cả =))
    trollgokuhyang thích bài viết này.
  15. conduong

conduong Banned

mod nhiều khi cũng vô lí. nọ có topic nhờ line chibi tiện thể blend mà cũng close của ngta
    hyang thích bài viết này
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn