Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thảm họa của designer

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi neuerdesign, 28/8/13.

Lượt xem: 20,042

1. into_thenewworld

into_thenewworld Thành viên cấp 2

K thể hiểu nổi....LHP kiểu này cứ như tổ chức ở thời xưa ý....k thấy đc nét hiện đại nào trong kai' poster này cả :-B. Đến cả kai' post tuyển thành viên ở trg m làm tuy k phải chất lượng cao nhưng còn hơn chán kai' này :-q
  2. marion

marion Thành viên cấp 2

sức chịu đựng các bác kém quá mới vầy mà đã khóc, các kiểu này em thấy nhiều rồi
  3. ohyeah

ohyeah Banned

Em thấy chẳng có gì phải bàn ở đây cả. Người thiết kế là một người nhạy bén, cực kỳ thuộc bài "khách hàng là thượng đế ". Vẽ vừa nhàn vừa có money. Còn các bác vẽ thật đẹp theo ý các bác, nhưng khách hàng (ông chủ đầu tư) đếch ký "duyệt" thế là các bác về số 0. Nói chung xét về góc độ kinh doanh thì người thiết kế được 10 điểm hoặc chí ít cũng phải 9.5 :)

JangJunKim, Kanzz.ElfCơm Nguội thích bài viết này.
  4. Cơm Nguội

Cơm Nguội Mới đăng kí

dù xấu nhưng bây h nó đã nổi tiếng :)).
    phải trách btc, ng kiểm duyệt chứ.
    hoặc là ng thiết kế quá thông minh hoặc btc quá ngu, hoặc chúng ta ko đủ thông minh để hiểu :))))

p/s: nếu ko có ý nghĩa gì thì ng thiết kế quá là vô trách nghiệm
    Kanzz.Elf thích bài viết này
  5. Kantou

Kantou Thành viên cấp 1

Em thấy các bác cứ chế poster này, nhưng em thấy nó "rất đẹp" :))
    Ngta thường nói: "Đơn giản là sự tinh tế" còn ở đây, sáng tạo là : "Đơn giản là hái ra tiền, tinh tế vứt cmnr " :))
    Buồn cho cái xã hội, em nghĩ nếu bỏ 20m làm poster thì cái này đang giá 200k :-s
    Kanzz.Elf thích bài viết này
  6. traigia

traigia Thành viên cấp 2

Thôi đi mà! Dù sao người ta cũng thiết kế rồi, cũng duyệt rồi các bạn có ném gạch người ta cũng là ném vào dân thiết kế thôi. Biết sai và rút được kinh nghiệm tôi thấy là các bạn đã thành công rồi ko cần phải gạch đá đâu?! Không phải bao biện, nhưng tôi muốn hỏi bao nhiêu bạn chê sản phẩm này là dân thiết kế?! Các bạn có hiểu được người đến đặt hàng và người thiết kế làm việc với nhau như thế nào ko?! 3 hôm nữa tôi sẽ cho các bạn xem sản phẩm của tôi, đảm bảo là các bạn cũng như người ta like like.... nhưng đó lại là 1 trong 6 mẫu mà tôi ko ưng ý nhất. Hãy đợi đấy!
  7. khanghuynh92

khanghuynh92 Mới đăng kí

Dòng xoay lịch sử, các designer bây h đang học và tìm các mẫu thiết kế poster như thập niên 80 90 để thiết kế lại ấy! Mình thấy poster này rất đẹp và đậm chất ng VN :)
  8. nguyendung1823

nguyendung1823 Thành viên cấp 1

đến lạy các ông! =))
  9. zozo_nonstop

zozo_nonstop Thành viên cấp 1

thinh191 thích bài viết này
  10. thinh191

thinh191 Thành viên cấp 1

Các bác oan cho em quá, em có nói từ nào trong bài viết là đấy là sản phẩm của em đâu :((
  11. lenhuthanhvn

lenhuthanhvn Thành viên cấp 3

Nghệ thuật mà, trình độ cao quá...dân cùi như mình ko nhìn ra được đâu, kaka, nhìn giống một tác phẩm paint đỉnh cao
  12. huedesign

huedesign Thành viên cấp 1

poster 1 sự kiện lớn vậy mà làm chán quá. cái bụng ko ưng nổi

Ủng hộ diễn đàn