Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tham khảo các mẫu logo web để dự thi thiết kế logo Uống có trách nhiệm.

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Michael Lê, 25/11/12.

Lượt xem: 11,195

1. Nguyễn Long Giang

Nguyễn Long Giang Mới đăng kí

Tuy là thiết kế logo của em không đẹp lắm nhưng mà bù lại thì ý tưởng hay và bạn bè của em nhiều nhờ mọi người vote cho 1 phiếu chắc cũng có cơ hội nhận được cái áo thun thôi!
  2. TuanKhoa32

TuanKhoa32 Mới đăng kí

Mình thì phát thảo ý tưởng được đấy .Nhưng làm trên máy thì khó quá.Nhiều phần bên thiết kế mình không rành lắm .Làm nhìn vào con chê huống vì người ta.
  3. HuuKhanh128

HuuKhanh128 Mới đăng kí

Nhưng mà phải thiết kế trên máy thôi! Như vậy mới gửi bài cho ban tồ chức được chứ! Cứ từ từ! tập thiết kế từ từ rồi cũng được thôi! Quan trọng là ý tưởng chứ thiết kế chắc cũng dễ mà!
  4. Chin Ka Beo

Chin Ka Beo Mới đăng kí

nó chỉ dễ đối với mấy bác rành rọt về nó thôi bác ơi, chứ dân không biết gì thì có dễ mới là chuyện lạ đấy...Em còn đỡ nha, chứ thằng em em thiết kế mà cái gì cũng hỏi em hết...cũng may là nó hỏi ngay mấy cái em biết, chứ không thôi cũng nhục.
  5. Tùy Phong

Tùy Phong Mới đăng kí

Hihi...Mấy bác, nay còn tham gia được không vậy, tới nay em mới biết thông tin này....hi vọng là không có quá muộn chứ thôi là buồn lắm...
    Em vừa nghe thấy đã có ý tưởng rồi.
  6. Nguyễn Long Giang

Nguyễn Long Giang Mới đăng kí

Coi ra thì cũng hơi khó nhỉ? Logo của em chỉ mang tính chất dễ nhớ dễ hiểu và uống an toàn có trách nhiệm thôi! Không biết như vậy đủ chưa mấy bác!
  7. llivillr.kun

llivillr.kun Thành viên cấp 2

Chả thấy thông điệp gì qua những tấm hình này :)
  8. TheLam

TheLam Mới đăng kí

Thì vừa có thông điệp uống có trách nhiệm thì trong logo vừa phải có hình bia gì trong đó mới được .Nhưng mà thiết kế thì khó qua .Mình cứ thiết kế rồi thấy xấu xóa làm lại nên giờ chưa đâu vào đâu.
  9. Chin Ka Beo

Chin Ka Beo Mới đăng kí

Còn thời gian dài mà bác lo làm cái gì chứ, từ từ vẫn được mà....
    Em chưa hoàn chỉnh nhưng vẫn ung dung đây này, làm gì phai phát sốt lên như thế chứ bác,..cứ làm chầu lấy lại phong độ đi.
  10. Tùy Phong

Tùy Phong Mới đăng kí

Cứ lấy ý tưởng liên quan đến uống có trách nhiệm , uống rượu phải liên quan đến an toàn giao thông là được rồi các bác nhỉ ?
    Em thiết kế rồi mà không biết có ai trùng với em không nữa.
  11. Minh Móm

Minh Móm Mới đăng kí

Em đang cái này trên tương facebook nhà em luôn đấy bác, coi bác nào thích như mình thì tham gia cho vui...Mà càng tham gia nhiều thì cạnh tranh càng cao thôi à.
  12. Tùy Phong

Tùy Phong Mới đăng kí

Mấy bác có ham cái giải 5 10tr thì ham chứ em thì không rồi., khả năng có giới hạn ham cũng không có được gì...:) Bây giờ chỉ trông vào cái áo thun mặc chơi thôi à.
  13. MinhTiep

MinhTiep Mới đăng kí

Vậy cũng được nữa à.Thiết kế trên giấy rồi chụp ra. Chắc bị loại từ vòng gửi xe qua.Tại thiết kế bằng tay đâu bao giờ đẹp bằng máy đâu.
  14. HuuKhanh128

HuuKhanh128 Mới đăng kí

Thiết kế logo này chắc là thiết kế trên nền 2d thôi! mà mấy bác có thừ chương trình autocard chưa! Em có dùng qua 1 lần cũng dễ làm lắm đấy! Vừa 2d vừa 3d luôn đấy!
  15. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

thực ra thì ý ngĩa của mấy cái ảnh cùng vs cái "uống có trách nhiệm" là như lày
    - Uống bia -> Say -> XXX vs gái -> sau r` em nó 2 vạch :-ss -> phải có trách nhiệm

16. MinhDuc003

MinhDuc003 Mới đăng kí

Uống có trách nhiệm ở đây là uống làm sao mà có thể làm chủ được bản thân chứ không phải như Bác nói đâu .Khuyên mọi người nên uống ít lại thôi trách những tai nạn xấu xảy ra.
  17. Minh Móm

Minh Móm Mới đăng kí

Bó tay với bác thiệt...nói như thế không lẽ mỗi lần uống sai lại có trách nhiệm với một người à. Có trách nhiệm ở đây không có giống như bác nói đâu...mà là uống không sai, và biết mình đang làm gì, đặc biệt là an toàn giao thông.
  18. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

cả thớt này, đa số là thằng seeder lập acc tự sướng nâng trym cho nhau...sao mod ko close nhỉ???
  19. tenten

tenten Mới đăng kí

bồn mua là bồn gì? =))

Ủng hộ diễn đàn