Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tham khảo] Hà Nội thì học thiết kế đồ học ở đâu?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Cá Bé Nhỏ, 4/7/13.

Lượt xem: 37,236

1. nguyenhiepcule

nguyenhiepcule Mới đăng kí

Mình có biết trung tâm đào tạo kinh nghiệm thực tế iMIC. Đúng như nhu cầu và phù hợp với điều kiện của bạn luôn. Trung tâm này ở Tòa nhà T6-08 Tổng cục 5, Hoàng Quốc Việt đó bạn hoặc bạn gõ vào Google search "công ty iMIC" là biết liền à. Bạn cũng có thể vào đây: imicrosoft.edu.vn
  2. nguyenhiepkaka

nguyenhiepkaka Mới đăng kí

Mình đã từng học tại iMIC và thấy cty đó dạy cũng hay, học cũng hiệu quả
    giảng viên dạy nhiệt tình lắm. Với lại bên đó có chương trình học thử 1 tuần miễn phí và có cơ hội nhận học bổng đấy.
  3. vanimic

vanimic Mới đăng kí

mình cũng đã từng học ở IMIC. Thấy ở đó các thầy dạy hay lắm. hơn nữa mình còn được tham gia làm dự án thật cùng các thầy luôn nữa. bạn thử đên IMIC xem sao
  4. TungfLee

TungfLee Thành viên cấp 2

#21 #22 #23 - âm binh của iMic ah
    trymxx, laidb201, mydreampkl3 người khác thích bài viết này.
  5. yêu design

yêu design Mới đăng kí

mỗi người một ý kiến và lựa chọn riêng bạn ạ, như bản thân mình cũng vứt cái bằng đh 1 góc, mất thêm 1 năm nữa để học và giờ thì đã được đi làm đúng với ngành mình yêu thích rồi.Ở hà nội, bạn có thể tham khảo của Học viện Hoalan nữa, học phí cũng tương đối thôi, được cái học thoải mái và thầy nhiệt tình, thi thoảng có hợp đồng khó mình vẫn nhờ thầy được, keke
  6. yêu design

yêu design Mới đăng kí

cho bạn đường link để xem: hoalanstudies.edu.vn
  7. Vuabi3411

Vuabi3411 Mới đăng kí

Mình thì thấy mọi người hay bảo học FPT. Vừa rồi có biết 1 chỗ nữa là Rio Creative. Tiện đây cho mình hỏi có bạn nào học ở Rio chưa thì cho mình cái comment :D
  8. yenkieu

yenkieu Mới đăng kí

:PBạn có thể học ở CĐ FPT Polytechnic ấy, học phí rẻ bằng 1 nửa Arena thôi, mà chất lượng cũng tương đương bởi vì cùng thuộc FPT mà. Hơn nữa ở đây có môi trường năng động trẻ trung thích lắm. Ngoài học Đồ họa bạn còn đc học nhiều kĩ năng mềm và tiếng Anh, ra trường đc giới thiệu việc làm luôn. Như vậy là quá hời. Chứ học xong ko xin đc việc thì tính ra lại đắt đó :P :):)
  9. mebum

mebum Mới đăng kí

Mình thì nghĩ chỉ đi học 1 khóa ngắn hạn lấy cơ bản thôi còn đầu là tự học, trên mạng cũng có rất nhiều tài liệu tham khảo. Còn học mấy trường như trên học phí mắc quá. Không phải ai cũng có điều kiện theo được. Mà cũng chắc chắn 1 điều cứ không phải ai học ở trường đó ra cũng giỏi còn phải phụ thuộc vào tự bản thân mỗi người nữa.
  10. Nguyễn Đức Thịnh

Nguyễn Đức Thịnh Mới đăng kí

em cũng đang cần có nhu cầu hỏi. May quá có thớt của anh :D
  11. hai_data

hai_data Banned

bên Arena thì sao các bác
  12. nguyennam311258

nguyennam311258 Mới đăng kí

Thằng em họ mình học ở T3H thấy bảo được lắm, thầy cô chỉ nhiệt tình lắm. Giá cả thì vừa phải với sinh viên.
  13. chamhoc

chamhoc Banned

mình mới học xong ở vnskills của viện công nghệ thông tin-Đại Học Quốc Gia Hà Nội nè.học phí thì thấp mà chất lượng lắm.giảng viên trẻ và nhiệt tình.học 6 tháng là xong lại nhận luôn được chứng chỉ.nói chung là k phí tiền bỏ ra chút nào.thấy nhiều người hỏi nên share cho mn tham khảo thêm.có gì mn cứ vào vnskills.com tìm hiểu nhé.chúc cả nhà thành công trong cuộc sống ^_^
  14. giolank1102

giolank1102 Mới đăng kí

Em giờ mới biết 1 lơp học về đồ họa mà học phí chát vậy thì theo làm sao dc đây. giống chủ thớt ko có điều kiện kinh tế theo học rồi
  15. tuyetngo.hy

tuyetngo.hy Banned

16. caphemuoi

caphemuoi Mới đăng kí

học thiết kế đồ họa đắt đỏ nhỉ
  17. Ttung_tt

Ttung_tt Mới đăng kí

Thử tham khảo khóa học của ITPlus Viện CNTT ĐHQQG HN xem sao, mình có thằng bạn trước theo học bên đó, thấy PR ác lắm, bảo học theo dự án thực tế, mà thầy cô cũng nhiệt tình lắm. Hình như sau đó còn có giới thiệu việc làm sau khi học xong ấy. Nó học xong 1 khóa, ra kiếm tiền ngon ơ. Mình học chính quy các kiểu mà giờ xách dép cho nó.
  18. khoinguyen.tn

khoinguyen.tn Banned

Qua bên ITPlus ấy bạn ạ. Nghe nói bên đó là công lập của DHQG HN sao ý, môi trường với chất lượng đào tạo ok lắm.
  19. giolank1102

giolank1102 Mới đăng kí

Ttung_tt: Bạn chia sẻ thông tin thật chứ..Mình đang phân vân không biết học ra có xin được việc không ý
  20. hoahoc12

hoahoc12 Thành viên cấp 1

trước cũng giống ban và h sắp hoàn thành thiết kế đồ họa tại trường cao đẳng nghề bách khoa, nói chung học ở đây là cơ bản còn muốn cao tay thì tự học là chính, đc cái trường nghề nên chuyên sâu vào thực hành vẽ máy rất tốt :3
    giolank1102 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn