Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tham khảo ý kiến] Triune Digital: Fire Assets $29.99

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi buituananh1993, 28/8/15.

Lượt xem: 3,271

1. buituananh1993 Thành viên cấp 2

Hiện tại thì mình đang có bộ Triune Digital: Fire Assets $29.99

Đây là link cho các bác tham khảo!

http://triune-store.myshopify.com/products/triune-digital-fire-assets-pack

Nếu các bạn quan tâm đến Video footage này hãy like nó!

http://4share.vn/f/4b7f7f7f7a787b7b

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/8/15
    Phạm Hữu Dư, miken, SwingsOnlyone4 người khác thích bài viết này.
  2. rubia

rubia Thành viên cấp 3

cái này là bạn mua hả? :) nhìn ngon quá
  3. buituananh1993

buituananh1993 Thành viên cấp 2

Độc mà! Tìm free ko có đâu nhé, thế nên mới tham khảo xem anh em có hứng thú ko để mình post
  4. rubia

rubia Thành viên cấp 3

:)) , nếu k phải bạn mua mà có thì nên share liền đi, để giang hồ ngồi ngóng mỏ tội nghiệp
  5. buituananh1993

view có 50 ko ai bình luận ngoài bạn! Chả ai hóng đâu share làm gì mất công ~X(
  6. rubia

rubia Thành viên cấp 3

:), chắc z, VDS toàn dân pts, vfx qua đây để tô điểm thêm thôi, hehe
  7. buituananh1993

diễn đàn vfx lớn nhất cái vn này thì ko cho men post bài nên mình chạy qua đây chơi chơi! Nhưng mà vds cũng đa dang mà
  8. trinhpapa

trinhpapa Thành viên cấp 1

9. buituananh1993

Đôi khi mình nhiệt tình thì cũng phải xem ngta nhiệt tình với mình đến đâu :-/
  10. buituananh1993

Có vẻ như chả mấy ai hứng thú :-(||>
  11. badboy2000320

badboy2000320 Thành viên cấp 2

Minh nói thẳng ko share thì mình share. Ở đó mà bảo kiếm free ko đc :)) Nói thực nếu bạn mua thì chớ đây bạn tải về ròi hỏi đủ like thì share, thà bạn khóa link lại cho họ bấm like rồi tải có khi còn khá hơn đó
  12. Bùi Khoa Vũ

Bùi Khoa Vũ Thành viên cấp 2

JHM4SHX.png :)))) lại thích up nhỏ lẻ à bạn :)))))) ủng hộ ý kiến của badboy2000320. Thực sự ít ai quan tâm VFX ở vietdesigner lắm, đừng kì vọng nhiều.
    badboy2000320 thích bài viết này
  13. badboy2000320

Bùi Khoa Vũ ko hẳn là VFX ko mấy ai quan tâm mà thư viện nó dạng khủng nên up lên host nó khó. Nhưng thực sự đã có ý định share thì mình share bằng cả tấm lòng chứ lại còn thăm dò ý kiến này nọ mình cay mũi nên đang kéo về up lên cho anh em. Mình thấy diễn đàn anh em có tài nguyên đáng giá 1000$ mà vẫn up lên bình thường nói chi là 29.99$
    Bùi Khoa Vũ thích bài viết này
  14. buituananh1993

15. buituananh1993

nói thật thì mình kiếm được thì mới hỏi ý kiến ai cần thì chia se, ko như các bạn có nhiều mà im ỉm có người đăng thì vào ném đá là thế nào?
  16. badboy2000320

Nói thật chứ giả sử bài của bạn đc 10 người like chả hạn, bạn lấy lý do là ko share vì ko đủ like. Thế 10 người like bạn ngồi hóng để bạn share ko thất vọng ah. Nói thật chứ bạn xem lại cách ăn nói đi sao cho vừa lòng nhau chứ riêng kiểu bạn thì mình ném đá nhiệt tình. Thẳng tuột luôn
  17. buituananh1993

Nói thật mình cũng chả cần quan tâm bạn nghĩ cái gì nuôn :v
  18. Bùi Khoa Vũ

Bùi Khoa Vũ Thành viên cấp 2

2 thím trên không gây war gì nka :v
  19. buituananh1993

Mình chia sẻ thì rất nhiều rồi nhìn kiểu nch của bạn ấy ko chịu được! Bác cho em mấy SFX đi, em kết lắm mà quan hệ mãi mới được bộ này thôi. Nhìn cái màn hình của bác kích thích quá Bùi Khoa Vũ
  20. rubia

rubia Thành viên cấp 3

:v , nói thật là mình mấy comment đầu mình dò ý thớt thôi, chứ bộ đó mình cũng có, và nói thật là nó chỉ hiếm với ai chưa có ý định mò tới cùng thôi. Còn mấy cái như của bạn Bùi Khoa Vũ thì bên FMK có nhiều, mà FMK cũng chỉ là cái nhà nhỏ nhỏ thôi, còn nhiều nhà to hơn nữa. Nói vậy cho mấy bạn thấy kích thích rồi đi tìm. hehe :)

Ủng hộ diễn đàn