Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tham khảo ý kiến] Triune Digital: Fire Assets $29.99

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi buituananh1993, 28/8/15.

Lượt xem: 3,277

1. buituananh1993

buituananh1993 Thành viên cấp 2

cái này chả phải nghe nghiệp cũng chả phải liên quan đến nghề mình đang làm! Đam mê thì gọi là vui, chứ mình cũng chả phải chuyên, thấy fmk là nhiều rồi! nhưng Tât nhiêu mấy cái này ko có hết
  2. buituananh1993

cũng có thể là chỉ có cho Vip mem :v
  3. buituananh1993

2 thím kia nói như thánh mà đã share được gì! Chỉ được cái nói sướng mồm, xong mất hút. Đắng lòng thanh niên :-q
  4. trọng 123456

trọng 123456 Mới đăng kí

buituananh1993 anh hộ em với là khi em dao cái layer khói nửa trong after effect về thì cái nền nó den sì ko ghép dược em muốn hỏi làm sao dể cái nền của layer lửa trong ra dể ghép dược a
  5. buituananh1993

bạn đặt lại chế độ hòa trộn nhé
  6. trọng 123456

trọng 123456 Mới đăng kí

buituananh1993 cho em hỏi thêm là em tải cái tạo máu trong phim về dùng thì nhìn nó dặc như tưng ot chỉnh kiểu j cũng ko dược anh bảo em phải làm gì cho giong máu thât a
  7. trọng 123456

trọng 123456 Mới đăng kí

buituananh1993 nich f của anh là j vậy dể em chao dổi cho nhanh vì mới học rất cần có người giup a

Ủng hộ diễn đàn