Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thần tượng của bạn là ai?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi sammie.oppa1996, 1/12/12.

Lượt xem: 17,933

1. Lee Vịt

Lee Vịt Mới đăng kí

Bạn lập Topic chỉ để n ta Troll thôi bạn ạ
    Cứ chấp nhận sự thật rằng dù fan Kpop có đi tình nguyện,nhặt rác,thăm nom các em nhỏ ốm đau nhiều ntn,đi phát cơm,phát cháo miễn phí và nhiều điều khác thì chúng ta vẫn mãi là con ghẻ trong mắt cộng đồng mà thôi
    Nta vẫn mãi nhìn nhận vs con mắt kì thị,nhưng ko sao,bản thân chúng ta ko làm gì sai thì chúng ta vẫn cứ ngẩng đầu mà sống,sao cứ phải thanh minh?
    Còn nhiều bạn hâm mộ bố mẹ,ko biết có bạn nào trong đó từ gọi "ông già,bà già" thậm chí có hiếu đến mức chưa bao h bất mãn,cãi lại cha mẹ ư?
    Tôi chưa bao h coi bố mẹ là thần tượng,vs tôi Cha mẹ có nghĩa vs tôi nhiều hơn 2 chữ thần tượng rất rất nhiều.Cái chữ " thần tượng" đó ko hợp vs cha mẹ,tôi thấy nó nực cười quá!
    Người con đi học xa nhà hơn 11 năm như tôi hiểu gia đình quan trọng đến mức nào
    Gia đình vs tôi là mạng sống,nó quan trọng hơn Idol rất rất nhiều

Xin hỏi nhiều bạn nam,bạn mua quà cho bạn gái nhiều hơn hay cho mẹ nhiều hơn?
    Mỗi tối bạn có thể nhắn trăm tin vs bạn bè nhưng đk mấy n hỏi thăm bố mẹ?
    Xin đừng tỏ ra ai có hiếu hơn ai,bởi vì tất cả đk đánh trên bàn phím,bản thân tôi ko dám nhận mình là đứa con có hiếu,nhưng tôi dám nhận tôi yêu bố mẹ nhiều hơn Idol,khóc vì bố mẹ nhiều hơn Idol

Cũng xin đừng so sánh ai yêu nc hơn ai,bởi vì lòng yêu nước là ở trong tâm mỗi n,làm sao các bạn đo đk?Còn nước mắt,đã là cảm xúc,khi đã òa lên,làm sao kiếm chế đk đây?
    Các bạn có thấy buồn cười khi người ta nghe nói đến từ bây h fan ra đón Idol luôn phải dặn dò nhau "ko được khóc,nhất định ko đk khóc",bản thân là fan nghe nó xót xa lắm
    Báo chí VN,khu chúng tôi làm việc tốt ko thấy mặt mũi đâu.Chỉ rình chực những lúc chúng tôi mệt mỏi,ngất xỉu,khóc lóc thì nhảy vào chụp lia lịa để câu View
    Anti fan Kpop thì lợi dụng trá hình fan,nào là viết thư gửi bộ GD,rồi trá danh fan chửi bố mẹ,bán trinh....Có một điều các bạn ko biết,Fan Kpop ko phải lũ ngu để làm trò đó
    Yêu ghét 1 nền âm nhạc là một điều tự do của mỗi n
    Nhưng đú theo bầy đàn để lên án kpop fan một cách mù quáng thì kẻ đó còn đáng lên án hơn
    Làm ơn hãy để bạn nam fan Tara đk yên,Đàn ông cũng có tuyến lệ,ko hoạt động nhiều thì có thể sẽ mắc bệnh ung thư nếu cặn bã quá nhiều đấy
    Idol của tôi SUPER JUNIOR,TÔI TỰ HÀO VÌ TÔI LÀ FAN VN,TỰ HÀO LÀ N VIỆT NAM,KO LÀM GÌ SAI,NGẨNG ĐẦU LÊN MÀ SỐNG
    sammie.oppa1996 thích bài viết này
  2. Two

Two Thành viên cấp 3

Cái gì thế =="
    thanhhuy_bagiabe thích bài viết này.
  3. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Ai túm cái váy #41 nói gì hộ cái =.='
  4. hiroki

hiroki Thành viên cấp 3

^ fan cây bốp đang thanh minh =.=''
  5. sammie.oppa1996

sammie.oppa1996 Thành viên cấp 1

Tôi biết là bạn đang bức xúc nhưng mà thôi kệ bạn ạ. Họ lên án mình nhiều thì nhưng mình không việc gì phải sợ cả, vì mình có sai đâu! Họ không hiểu đc mình thì mình cũng không quan tâm đến cái miệng lưỡi của thế gian làm gì!
    Còn tôi lập topic này là mang tính chất cộng đồng tí thôi! Cảm ơn vì bạn đã chia sẻ! :x
  6. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

Thần tượng Ba mẹ của mình...[ko tiện đưa hình ảnh lên]...
    còn nếu nói về thần tượng người nổi tiếng:
    Lúc nhỏ:
    Hiện tại:
    pitlamgi, Liebestraumsecret.mfml thích bài viết này.
  7. bagiabe

bagiabe Thành viên cấp 2

Ghét mà k làm gì đc :))
  8. secret.mfml

secret.mfml Thành viên cấp 2

9. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

thật sự là mình ko hiểu bài viết của bạn dài như thế nó có ý ngĩa j` :|
  10. sammie.oppa1996

sammie.oppa1996 Thành viên cấp 1

Chưa ai hâm mộ người này nhỉ! :)
    Hưng Trần Văn, tieuquayhp, b0yHN_961 người khác thích bài viết này.
  11. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

1_Yanni
    2_Medwyn Goddall
    3_Ryan Farish
    4_Giovanni Marradi
    5_Richard Clayderman
    6_Paul Mauriat
    7_Wellenfield
    8_David Askenstone
    9_3rd Force
    10_Mike Oldfiled
    11_Leonard de Vinci

Online ghé thăm Rum ^^
    Nguyễn Ngọc Quangsecret.mfml thích bài viết này.
  12. Boppi Boppa

Boppi Boppa Thành viên cấp 3

13. thanh_rossi

thanh_rossi Thành viên cấp 2

Bố mình
  14. Stephen John

Stephen John Thành viên cấp 2

15. Nguyễn Ngọc Quang

Nguyễn Ngọc Quang Thành viên cấp 2

Riêng chủ đề nóng này sẽ không tham gia, ngoại trừ mình hâm mộ:
    Ca sĩ: Taylor Swift, Miley Cyrus, Demi Lovato, Selena Gomez, Justin Bieber, Diana Ross, Avril Lavgine, Jonas Brother, Westlife, Bridgit Mendler, Katy Perry...
    Ngoài ra có Bill Gates, Larry Page, Albert Einstein và Mother Teresa.
  16. bagiabe

bagiabe Thành viên cấp 2

Cái quái gì thế? 8-}
  17. tieuquayhp

tieuquayhp Thành viên cấp 2

Ai đó nói gì tới FAN KPOP ở topic này à.
  18. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Cái SPOILER =.='
  19. Stephen John

Stephen John Thành viên cấp 2

Ai đây thím? [​IMG][​IMG]

Cái quái gì thế này? [​IMG]
  20. Nguyễn Ngọc Quang

Nguyễn Ngọc Quang Thành viên cấp 2

Động vào cái này như động vào niềm tự hào dân tộc, nói chung, phương châm sống của tớ đơn giản gọn nhẹ:" As long as i do no harm to others,
    I really don't care if someone doesn't like me.
    I wasn't put on this earrth to entertain anyone."
    Tạm dịch là: Miễn là tôi không làm ảnh hưởng đến ai, tôi chẳng quan tâm xem liệu người khác ghét tôi hay không, tôi sinh ra trên đời không phải để làm trò đùa cho thiên hạ.
    sammie.oppa1996 thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn