Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thành Thạo Photoshop Chỉ Trong 30 Phút Phần 2 | Tự Mò Tutorial

Chủ đề thuộc danh mục 'Cơ bản' được đăng bởi Tự Mò Channel, 1/5/17.

Lượt xem: 1,896

1. Tự Mò Channel Thành viên cấp 2

Vì lý do sự cố về mạng nên giờ mới cập nhật video hướng dẫn được .Mong mọi người thông cảm và luôn ủng hộ Tự Mò Channel nhé !
    Với 30 phút không quá dài cũng không quá ngắn,hy vọng video hướng dẫn này sẽ truyền tải đến cho các bạn đầy đủ kiến thức cơ bản để các bạn có thể nắm vững tốt hơn cho quá trình phát triển đam mê đồ họa của mình.Với tiêu đề mình chỉ mong giúp các bạn bắt đầu học Photoshop một cách nhanh chóng hơn thôi,xin mọi người đừng ném đá tội nghiệp em.
    Hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn tìm hiểu cách tạo brush,pattern .Sử dụng style và bộ lọc Filter.
    Cám ơn các bạn đã xem video của mình ,chúc các bạn luôn thành công với đam mê của mình

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 1/5/17
  2. Thenguyen1993

Thenguyen1993 Thành viên cấp 1

cám ơn bạn nhé.. mình sẽ đăng ký kênh của bạn
  3. Tự Mò Channel

Tự Mò Channel Thành viên cấp 2

tks bạn đã ủng hộ Tự Mò channel
    Chỉnh sửa lần cuối: 2/5/17
  4. MicroNguyen

MicroNguyen Mới đăng kí

có thật không bạn ?
  5. Tự Mò Channel

@MicroNguyen mình chia ra làm nhiều phần để giúp các bạn thành thạo ,mục đích video của mình muốn kết hợp giữa thực hành và lý thuyết để tạo cho các bạn cảm giác đỡ nhàm chán.còn với 30p thì mình chỉ hướng dẫn các bạn cơ bản hiểu và sử dụng các công cụ và tính năng thôi .Cảm ơn bạn
  6. thanhthanh12

thanhthanh12 Banned

nếu 30 phút mỗi ngay thì được nè
  7. Tự Mò Channel

Ủng hộ diễn đàn