Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thành viên mới gia nhập diễn đàn (newbie)

Chủ đề thuộc danh mục 'Ra mắt - Làm quen' được đăng bởi vobeco, 31/3/14.

Lượt xem: 4,069

1. vobeco Mới đăng kí

Xin chào tất cả các thành viên của của Vietdesigner. Mình là thành viên mới đăng ký diễn đàn được vài ngày. Hiện làm nghề IT, với mong muốn học hỏi và chia sẻ thông tin kiến thức với mọi người trên diễn đàn về linh vực thiết kế.
    Lĩnh vực mình biết và thường sử dụng là Web và SEO, biết sơ sơ các mã nguồn mở như Wordpress, blogspot, MMO.
    Rất mong được các bạn giúp đỡ và chia sẻ kinh nghiệm về lĩnh vực Design. Vì một cộng đồng Design Việt thật sự lành mạnh.
    Xin chân thành cảm ơn !

...
    Cris89, phamloc14, mgr2 người khác thích bài viết này.
  2. mgr

mgr Cựu quản trị

Welcome :)
    vobeco thích bài viết này
  3. phamloc14

phamloc14 Thành viên cấp 1

thêm thông tin cá nhân với số đo 3 vòng nào =))=))=))=))=))
    Cris89 thích bài viết này
  4. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

lam hay lữ thế ;;)
  5. vobeco

vobeco Mới đăng kí

Cảm ơn các bác. Em là 3 Vòng Chập Trùng bác nào cần thêm info xin inbox nhé :D
  6. superman92

superman92 Mới đăng kí

hihi web - SEO, thích nha, mình cũng mới tìm hiểu môn này, đang rất có hứng thú, có gì xin chỉ giáo thêm nhé bác :D
  7. Đại Trần

Đại Trần Thành viên cấp 2

Vòng 3 của bạn bao nhiêu pixel? Gọi MOD vào cho nick thành màu tím đi :D
  8. Chin Su Designer

Chin Su Designer Thành viên cấp 1

chào đón bạn đến diễn đàn,hehe
  9. thoato

thoato Banned

Chào đón bạn đến diễn đàn, muốn được giúp đỡ và chia sẻ kinh nghiệm về lĩnh vực Design thì bạn có thể tham khảo tham gia event về thiết kế này coi sao:
    Thời gian: 18h00, thứ bảy ngày 5/4/2014
    - Địa điểm: Phòng Artroom, tầng 4, Tòa nhà VTC, 132 Cộng Hòa, Phường 4, Quận Tân Bình, TPHCM

- Khách mời: Mr Dammy, Art Director Red Agency

Hứng thú thì join cùng nhé: academy.vtc.vn/dk/branddesign
  10. vobeco

vobeco Mới đăng kí

Supermen92 em cũng qua lại học của anh em trên diễn đàn và Group cả. Chia sẻ là thành công của SEO :)
  11. vobeco

vobeco Mới đăng kí

thoato bên bác là đào tạo về lĩnh vực gì vậy. Cho mình yahoo hỏi chút nhé

Ủng hộ diễn đàn