Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Thảo luận] Bộ code facebook reactions trên nền WP em mới viết

Chủ đề thuộc danh mục 'WordPress' được đăng bởi Mona Media Helper, 19/3/16.

Lượt xem: 2,302

1. Mona Media Helper Mới đăng kí

Hi các thím, ae tại diễn đàn vietdesigner mình tàu ngầm cũng lâu rồi, nay mới viết đc một code facebok reactions siêu vui nhộn dành cho các ae sử dụng website WP có chức năng như reactions của facebook.

Đâu là lần đầu tiên sản phẩm của người việt mình đăng bán, các bác ủng hộ rate review cho e trên trang đó nhé. Các bác có ý kiến hay đóng góp gì, hộp hay comment bên dưới nhé các bác.

Thanks ae nhiều lắm ^^

codecanyon.net/item/mona-reaction-voting-system-with-customizable-reactions-wordpress-plugin/15352246

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Nếu bảo đây là lần đầu tiên sản phẩm của người Việt đăng lên Envato thì coi chừng ăn gạch no đấy nhé! Mà bạn muốn rate hay review thì phải gửi cho ngta dùng thử chớ, chưa đc xài sao mà rate :v
    Mona Media Helper thích bài viết này
  3. Mona Media Helper

Mona Media Helper Mới đăng kí

Trên đó có live demo đó thím ơi :P
  4. lehoangtoday

lehoangtoday Thành viên cấp 2

hay, thì ra là của người việt
    Mona Media Helper thích bài viết này
  5. Mona Media Helper

Mona Media Helper Mới đăng kí

Thanks thím nhiều nhé :) Thím có blog hay website nền WP gì ko ? Nếu có thì thím đang cần tính năng nào thêm ko ?
  6. Specialkid

Specialkid Thành viên cấp 2

Hàng này đối với page cá nhân khó mà dùng :) Giá thì ngang với một plugin lơn lớn trong khi đây chỉ là một tiện ích nhỏ xíu -> ý kiến cá nhân.
  7. namguitar5

namguitar5 Mới đăng kí

bạn nào làm WEb nền WP về rao vặt và diễn dàn thì trao đổi với minh nhé

Ủng hộ diễn đàn