Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thảo luận địa điểm đẹp ở thành phố Hồ Chí Minh ( tp HCM)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi tndoubleh, 20/4/13.

?

Có hay không nên theo dõi và chia sẻ địa điểm ở đây ?

1. Có, rất hữu ích !

100.0%
  2. Không, mỗi người có một chốn riêng để sáng tác !

0 vote(s)
    0.0%

Lượt xem: 14,303

1. ngtrunghieu1986 Bác ơi , cho mình hỏi là tấm chụp Kênh Nhiêu Lộc bác đứng ở đâu để chụp được vậy , cho mình xin cái địa chỉ , nếu cao ốc hay chung cư có cần xin phép ko , nếu cafe thì mình ko lo
  2. .Gấu

.Gấu Thành viên cấp 1

bắc ghế hóng =P~
  3. ngtrunghieu1986

ngtrunghieu1986 Thành viên cấp 1

Hình kênh Nhiêu Lộc theo như ông bạn của mình chụp về nói là nếu đi đường Hai Bà Trưng tới Trần Quang Khải quẹo phải cái hẻm đầu tiên bên trái có con đường chạy vào sẽ thấy 1 cái chung cư rất là cao đứng trên cái chung cư đó sẽ chụp đc như hình trên, nhưng bạn mình nói hồi trước bảo vệ còn cho vào, giờ hình như hết cho vào rồi:-/
  4. Vũ iSnipe

Vũ iSnipe Thành viên cấp 2

hết cho vào chắc vì canon photomarathon năm ngoái bác kia chụp ở đó được giải nhất nên nhiều bác lên chụp quá, ngta sợ ko cho lên nữa :))
  5. dunghuongvt

dunghuongvt Thành viên cấp 3

chỗ này thì sao hả các bác :)
  6. Vũ iSnipe

Vũ iSnipe Thành viên cấp 2

country house trên đường phan văn trị hả bác :D e có đi chụp lâu lắm rồi, h ko biết có thu phí chụp ko nữa, h đa số các quán đều thế :(
  7. .Gấu

.Gấu Thành viên cấp 1

country house thu phí mà :(
  8. whitephoto

whitephoto Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn