Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thất nghiệp ngồi thiết kế nhận diện thương hiệu cho chính mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi hklb5643, 9/12/15.

Lượt xem: 7,633

1. Texture_SSK

Texture_SSK Thành viên cấp 2

Phải đăng nhập để bình luận cho thớt.
    Có học qua trường lớp mà cho phép mình làm ra những thứ thế này thì chỉ tổ tốn tiền ăn học của bố mẹ thôi. Có bao nhiêu thứ đẹp đẽ trong sách vở, trên mạng Internet đầy rẫy như vậy, không học hỏi, lại nghĩ ngợi ra những thứ ngớ ngẩn như thế này.
  2. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

cũng định góp cho ít gạch mà mọi người vơ ném sạch hết rồi T_T
    MaMa thích bài viết này
  3. bebongol

bebongol Thành viên cấp 1

cũng duk rồi pạn nhưng mà pạn đổi font chữ thì nhìn nó đẹp hơn :D
  4. huyhoangdlu

huyhoangdlu Thành viên cấp 2

giờ nhiều bạn ngộ nhận là thiết kế nhỉ, mình chỉ biết sài phần mềm, nên chả bao giờ dám nói thiết kế cả
  5. leolemon

leolemon Thành viên cấp 2

Mình học cầu đường, cad vẽ nhiều hơn AI, cũng tập tành làm logo freelancer... Tự tin nhận làm đẹp hơn chủ thớt rất nhiều. Logo mắc qá nhiều lỗi, CV mắc những lỗi cơ bản nhất... ez học lại hoặc đổi nghề, có thể bạn ko thực sự thích thiết kế, hãy kiễm một con đường khác mà bản thân mình yêu thích :D
  6. dieuhauteo

dieuhauteo Thành viên cấp 2

Bằng tốt nghiệp loại giỏi =.= từ khi thấy bài này em éo còn tin vào trường dạy nữa....

7. Minh Kì Đông

Minh Kì Đông Thành viên cấp 1

chưa kịp xem :3 bảo thủ quá, cố gắng học hỏi, học được càng nhiều càng biết mình đang ở đâu :3
  8. Quảng Nguyên GD

Quảng Nguyên GD Thành viên cấp 1

Bác nào còn hình k đăng lại cho em xem với em cũng đang tập tành làm logo nên cũng chưa biết thế nào là logo xấu logo đẹp
  9. Táo Lùn

Táo Lùn Thành viên cấp 1

Em chưa có kịp nhìn :((
  10. blademaster_sf

blademaster_sf Thành viên cấp 2

Các bác làm ăn chán quá. germany đâu rùi :))
  11. coids

coids Thành viên cấp 2

Các thanh niên ăn thịt ăn cả xương thế này thì lần sau thằng nào dám đăng bài cho mà chửi hả :))
  12. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

:) Cuối cùng thì cũng xóa bài.
  13. Dương DesignArt

Dương DesignArt Thành viên cấp 2

chủ pic sợ quá delete mẫu rồi :))
  14. MichaelDinh

MichaelDinh Thành viên cấp 2

DELETE =)) Chưa thấy gì
  15. meo6b

meo6b Thành viên cấp 2

reup chiêm ngưỡng đã . tui đã thấy gì đâu del rồi
  16. sunnelson

sunnelson Thành viên cấp 1

Các bác bớt nóng để em nó rút kinh nghiệm. Sửa lại rồi up lại cho mọi người coi nha thớt, chứ góp ý mà bỏ cuộc thì không lên tay được đâu
  17. trunghieudesigner

trunghieudesigner Thành viên cấp 2

Chưa kịp nhìn :(
  18. nodsinqn

nodsinqn Thành viên cấp 2

hớn hở vào học hỏi, nhưng rồi chả thấy gì @@
  19. Ông Già

Ông Già Thành viên cấp 1

Tôi khẩn thiết yêu cầu ai đã kịp save tấm hình của chủ thớt thì up lên cho xem với, thấy chửi từa lưa mà không thấy hình ảnh như thế nào, ấm ức lắm! >:D<
  20. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

Người ta xóa rồi thì nên để người ta yên đi thôi

Ủng hộ diễn đàn