Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thấy các bác vẽ chibi nhìn đẹp nhỉ em cũng up tác phẩm của em cho các bác chém chơi ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Trinh Cong Duc, 18/12/12.

Lượt xem: 7,114

1. Trinh Cong Duc

Trinh Cong Duc Thành viên cấp 2

Các bác thông cảm mấy nay bận tối mặt tối mũi kok check đc =)) em vẽ thế còn non lắm. hì! Bác hồ ly vẽ đẹp hơn em nhiều ^^
  2. Trinh Cong Duc

Hì! mấy nay em bận lắm bác. em học bên ngành công an nên bác thông cảm. mấy bác kia nhờ em cũng nhận mà chưa vẽ đc gì hết. ^^
  3. Trinh Cong Duc

Bác có thể lên mạng search là nó ra nhiều lắm. Hì ^^ có cả phần tut màu cho chibi á bác
  4. Trinh Cong Duc

Hì!!! Bác cứ vẽ 1 bức giống hình thật rồi scan hoặc chụp hinh đừa lên pts vẽ màu ^^ Trên mạng nó có nhiều cách để vẽ chibi á
  5. Trinh Cong Duc

Hehe. Trốn đâu bác em đang thích lên 4rum chém gió mà kok đc đây ^^
    Shenvi thích bài viết này
  6. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

ựa, ai vại? :v :v
  7. Trinh Cong Duc

Bác nói đúng thế =)) trốn thi hsau offline sao em vác xác đi đc :))
  8. Trinh Cong Duc

Em thấy bác vẽ đẹp hơn em nhiều =)) nên kiu mấy bác kia qua chiêm ngưỡng. :))
  9. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

ko có cát-xê đâu nhớ :-"
  10. Trinh Cong Duc

Nhưng công nhận bác vẽ nét đẹp lắm. nét bút em còn cứng. đang kiếm tiền mua em walcom về vẽ cho sướng ^^ mà chưa có kinh phí :D
  11. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

ôi ngày xưa vẽ đc, giờ tay cứng hết roài :((
  12. Two

Two Thành viên cấp 3

ừ, vẽ chì r pentool lại hết ;))
    mới thì khá lâu mà làm vài hình là thao tác nhanh lắm :D
    Khó nhuyễn là ở khoản tô màu ;)
  13. siêu nhân vũ

siêu nhân vũ Thành viên cấp 1

Đúng là tình yêu!! GATO chủ thớt quá
    :">
  14. kEm

kEm Thành viên cấp 2

=)) tội của chủ thớt là kết bạn face book với dân việt designer =))
  15. Thanh ßình

Thanh ßình Thành viên cấp 1

Bac thớt có nhận vẽ hộ không. Rảnh rỗi thì giúp e. Lúc nào xong cũng đc. E ghiền cái này mà k có hoa tay nên chịu.

Ủng hộ diễn đàn