Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thay tư thế chụp ảnh và quần áo bằng pts! :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Stephan Nguyen, 7/11/13.

Lượt xem: 4,790

1. Stephan Nguyen Thành viên cấp 1

tks m.ng đã quan tâm nhé! ^^

...
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Cái tit với cái kết quả là 2 chuyện hoàn toàn khác nhau . Bạn cắt cái đầu rồi ghép qua 1 thân hình khác đã có sẵn tư thế và quần áo mới sẵn rồi :))
    heo ngốcHồng Sơn thích bài viết này.
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Chuẩn rồi a Thiên Ma :like: Nhìn cái đầu kia cắt vẫn còn sắc nét và lộ kìa ;))
    Tý Ngáo thích bài viết này
  4. zero001002

zero001002 Thành viên cấp 2

Cái đầu quá to, gần như ko có cổ, tóc y như bằng nhựa :))
  5. Stephan Nguyen

Stephan Nguyen Thành viên cấp 1

Thiên Ma: nhìn cho kỹ rồi phát biểu nha bạn! ...
  6. Stephan Nguyen

Dù Kun VietDesigner: rãnh tìm cái dáng như thế ghép rồi up lên giúp mình nhé! tks trc'
  7. Click.l0ve_93

Click.l0ve_93 Thành viên cấp 3

Cái này k đc gọi là thay quần áo . Mà đây là hình ghép rồi .
  8. Stephan Nguyen

zero001002: tóc thì mình chấp nhận làm ko đẹp tại ảnh ko chất lượng bể hạt wa' nhìu, còn đầu to vs đầu nhỏ thì mắt bạn có vấn đề cmnr! =))
  9. Click.l0ve_93

E thấy chả có cái gì cả . Cắt người ra rồi ghép cái áo dài vào là xong thôi mà. :v
  10. Stephan Nguyen

Click.l0ve_93: e dùng hình trên ghép cho a một bức như e nói nhé! nếu đúng như thế thì a phục e! nhớ nhìn kĩ cái tư thế nữa nhé! ;)
  11. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Stephan Nguyen thích bài viết này
  12. Click.l0ve_93

Cho e cái psd áo đi
  13. Stephan Nguyen

Nguyễn Tất Thắng: tks a! e đã dùng ảnh của 1 nhân vật game và tách từng mảnh vải ghép vào cơ thể ng mẫu, tỷ lệ và kích thước thì vẫn nguyên như cũ! chak tại do e cắt tóc vs màu sắc quần áo và hậu cảnh nên thấy cái đầu nó to hơn! :D
  14. HTRC

HTRC Thành viên cấp 3

Nhìn hình sau khi ghép cảm giác như mod bị gù lưng :-?
  15. Stephan Nguyen

HTRC: ngồi wa đứng thì gù là chak rồi mak bạn! :D
  16. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Chủ thớt nói chuyện nghe sốc thế , người ta chỉ ra cái sai chẳng chịu nghe , còn cãi bướng . Lại còn khiêu khích người khác cái kiểu khó ưa : :))
    '
  17. ongnoicb151

ongnoicb151 Thành viên cấp 2

Thì đúng là bác lấy phần từ đầu cho đến hông đúng không??? còn chân là bác ghép :D
    Stephan Nguyen
  18. Stephan Nguyen

Click.l0ve_93: a chỉ up lên cho e file JPEG thôi nhé! psd a xóa lun rồi!...e dùng pts tách và thay áo cho mode nhé! :)
  19. Stephan Nguyen

Thiên Ma: sai thì chấp nhận ngay mak ở đây có sai éo đâu mak nghe! >"<
  20. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

bác cho cái cổ dài ra xíu thì hay quá ;;) (ý kiến cá nhân thôi đừng chém tui tội nghiệp :-ss )
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn