Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thay tư thế chụp ảnh và quần áo bằng pts! :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Stephan Nguyen, 7/11/13.

Lượt xem: 4,792

1. heo ngốc

heo ngốc Thành viên cấp 2

Nhìn bạn cắt ghép sao mà lố quá @@ nét cắt còn sắc vậy mà :-s Với tớ thấy mặt và dáng nhìn cứ sao sao í. không hợp nak
    Ps: trình mình còn kém lắm nên nêu một số ý kiến cá nhân vậy thui
  2. Designthanh1

Designthanh1 Thành viên cấp 2

Nói chung bạn làm cũng được. Nhưng về chất lượng ảnh và chỉnh sửa thì không giống thật lắm. Làm cho người nhìn vào giống như là ghép hình này qua hình kia vậy. Hy vọng bạn khắc phục tốt hơn
  3. daicabk

daicabk Thành viên cấp 2

ghép chưa thật lắm thì phải :)
  4. chucphanplus

chucphanplus Thành viên cấp 1

Định lừa tình đây mà:)
  5. Click.l0ve_93

Click.l0ve_93 Thành viên cấp 3

Thôi e xin file PSD cái áo chứ k phải PSD làm cái hình này . Nhưng mà ông cãi cùn nhỉ . Mn vào bảo là cắt ghép ảnh sao ông cứ cãi cái kiểu gì đấy .
  6. Crazy Taurus

Crazy Taurus Thành viên cấp 1

Trình bác ấy cao các bác bảo sao bác ấy nghe :)). Chọn ảnh ngồi ghép vào ảnh đứng => người bị gù lưng. Đầu hơi to so với thân, như người không cổ. Bác ấy nói chuyện bá đạo quá nên cũng chẳng muốn nói nhiều. :))
  7. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Thay quần áo cũng đúng, mà thay đầu cũng đúng, chỉ không đúng là chủ thọt hơi atsm
    Trình mình kém hơn trình a Thiên Ma nhiều, nếu bạn thích thì cứ battle với mình trước rồi hẵng battle với a Thiên Ma :D
    lenhuthanhvnNguyễn Tất Thắng thích bài viết này.
  8. yellowcricket90

yellowcricket90 Thành viên cấp 1

Rõ ràng là thay quần áo, mấy bác cứ bảo là cắt cái đầu rồi ghép thì thằng nào nghe đc :-ssĐẹp hay không còn phụ thuộc và tay nghề vs ảnh gốc nữa. Mình thấy vậy là đc rùi
  9. mạnh mèo

mạnh mèo Thành viên cấp 2

Không có con nào đứng mà lưng gù thế này :D Cũng chả có con nào eo nó lại ngắn như thế =)) Nói chung bác NON KÉM thì để người khác góp ý nâng cao tay nghề nhé. Nói thẳng 1 câu nhìn tấm hình bác làm như sít ý >:)
  10. binngo.v2

binngo.v2 Thành viên cấp 2

thôi bác cứ để cho em nó tự nhiên :D
  11. lenhuthanhvn

lenhuthanhvn Thành viên cấp 3

Công nhận bác Manip đỉnh thật, bọn "dề vi ạc" mà thấy tác phẩm này chắc quả quyết bạn dùng paint :v
    pta1807 thích bài viết này
  12. ShanViet

ShanViet Thành viên cấp 1

ghép hình thì chả đâu vào đâu... m.ng góp ý còn k nghe... như kiểu mấy đứa lớp 1 ghép ấy =))
  13. Hoàng Phượng

Hoàng Phượng Thành viên cấp 2

^:)^ " Đẹp quá, hâm mộ bác quá, cho e xin chữ kí" Chắc phải nói như vậy chủ thớt mới yên lòng hề.
  14. Dio Huỳnh

Dio Huỳnh Mới đăng kí

Tit giật :v Kèm theo giọng điệu trẻ con ... :v
  15. kecanhnguc

kecanhnguc Thành viên cấp 2

Cái này chủ thớt ghép jog e hồi mới tập tành pts :))
  16. anhlabeu

anhlabeu Thành viên cấp 3

Góp ý sự thật cho mà k nghe lại còn bày đặt. :)) Mình chả cần cao siêu gì cũng nhìn thấy bạn ghép còn đầy lỗi. K chịu tiếp thu thì chúc bạn mãi ở LỚP MẦM. (Y)
  17. Nguyễn Hoàng Minh Long

Nguyễn Hoàng Minh Long Thành viên cấp 3

CÓ LẼ BÁC ẤY Ở HỘI TROLL
    :))
  18. Cam Thảo

Cam Thảo Mới đăng kí

thực sự thì nhìn tit và bài chả liên quan đến nhau
    mình đang hi vọng 1 cái gì hơn thế cơ
  19. em_la_ngoc

em_la_ngoc Thành viên cấp 2

tôi khẳng định đây là ảnh ghép, tôi chắc chắn vì tôi đã từng làm thế này 3 lần \m/
    p/s: đứa nào bảo cái nền đằng sau ko phải ghép, tao đấm phát chết luôn \m/
  20. pta1807

pta1807 Banned

lenhuthanhvn Em đọc topic cũng không định comment vì tay nghề còn non nớt sợ ăn nói xàm hồ. Đọc đến comment của bác thấy đúng quá không like không chịu đc
    lenhuthanhvn thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn