Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thay tư thế chụp ảnh và quần áo bằng pts! :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Stephan Nguyen, 7/11/13.

Lượt xem: 4,779

1. Jason B

Jason B Thành viên cấp 2

Xin lỗi cho tôi nói thẳng nhé:
    - NGU còn không chịu TIẾP THU!

Vậy thôi !
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Mà thôi , topic này cũng lâu lắm rồi còn đào lên chém giết làm chi vậy :v :v
  3. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Hôm qua có người đào lên :v :v
  4. Jason B

Jason B Thành viên cấp 2

Tuần trc chứ bao lâu đâu :))
  5. leewake

leewake Thành viên cấp 2

:)) TÓM LẠI LÀ THẾ NÀY :
    CHỦ THỚT KỲ CÔNG NGỒI MẦY MÒ CẮT GHÉP
    ĐIỂM CỘNG : Ý TƯỞNG VÀ SỰ CẦN CÙ
    ĐIỂM TRỪ : BẠN GHÉP CÒN LỘ ,CŨNG CÓ THỂ DO CÁC STOCK KHÓ ĂN NHẬP TUY NHIÊN KHÁN GIẢ THÌ KHÔNG NHÌN VÀO QUÁ TRÌNH BẠN CỰC KHỔ RA SAO MÀ NHÌN VÀO KẾT QUẢ

CÁ NHÂN MÌNH THÌ KHÔNG THÍCH THỂ LOẠI NÀY :)) LIKE CHO BẠN VÌ BẠN QUÁ CHĂM CHỈ
  6. Jason B

Jason B Thành viên cấp 2

Cái mọi người ném đá ở đây ko hẳn là là trình còi mà là thái độ rất bảo thủ kèm trẻ trâu của thớt :-j
    pta1807leewake thích bài viết này.
  7. registry1205

registry1205 Thành viên cấp 2

Không quan tâm bạn làm cực khổ ntn, mình chỉ quan tâm kết quả mà bạn làm thôi. Bạn cắt ghép còn lộ quá.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn