Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

The last winter...

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Mr.Wrong, 7/1/13.

Lượt xem: 2,898

1. Mr.Wrong Thành viên cấp 2

Vẫn là những khối màu yêu thích của cá nhân mình.

...
    DX_Degeneration, vOz_James, Panbeo3 người khác thích bài viết này.
  2. Mr.Wrong

Mr.Wrong Thành viên cấp 2

Bouns thêm vài cái linh tinh :D

Anh Lam thích bài viết này
  3. Anh Lam

Anh Lam Thành viên cấp 2

văn hóa chelsea là văn hóa sao bạn :D
    Mr.Wrong thích bài viết này
  4. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

mod xinh :x
  5. Mr.Wrong

Câu này mình trích từ 1 bài báo với nội dung" Vì Lampard mang "Văn hóa Chelsea" trong mình" :D
  6. HSP

HSP Thành viên cấp 4

e thấy màu lên rất đẹp nhưng về mảng màu của mẫu nhất là skin thì hơi ảo ảo :D
    Mr.Wrong thích bài viết này
  7. Mr.Wrong

thank sự góp ý của bạn :D
  8. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Hình như mẫu bị bệnh gan hay sao ý mà da vàng vọt thế :-ss Thương quá :((
    Panbeo thích bài viết này
  9. Mr.Wrong

10. KevinnVuu

KevinnVuu Mới đăng kí

_em hiểu ý định chỉnh màu của bác nhưng khi chỉnh màu kiểu này thì nên để ý da mẫu 1 chút bác ạ. Mẫu có bọng mắt rất rõ nên khi bác đẩy contrast lên phần má trắng xoá còn bọng mắt càng thâm nên nhìn sẽ rất thiếu thẩm mỹ. về mảng này thì e thấy trong bộ áo đỏ thì có đúng tấm 1 là đạt yêu cầu.
    _em không biết bác có chỉnh sửa bokeh k nhưng cá nhân em cực kỳ thích bokeh kiểu này khi chụp xoá phông. k biết bác chụp bằng lens j`?
  11. KevinnVuu

KevinnVuu Mới đăng kí

btw, bác cần chú ý khi chỉnh sửa làm da mẫu mịn. đừng để viền mặt mẫu cũng 'mịn' theo, khi đó trông ảnh vừa như out nét vừa tạo ra sự đối lập rõ ràng giữa mặt và thân mẫu (phần áo contrast cao nên các nét hiện lên rất rõ và hơi /bẩn/), trông rất giả.
  12. Đất Sét

Đất Sét Thành viên cấp 1

Mẫu cười một kiểu ám ảnh quá :((
    Cái Sig chưa dc chuyên nghiệp, nét chữ to mà táng chình ình lên trên hình trông mất cân đối.
    Blend đẹp, mẫu xinh. Duyệt.
  13. MiharuSohma

MiharuSohma Mới đăng kí

blend thế nhìn cũng đẹp đấy bạn, mình thích tấm đầu tiên ;) nhưng skin mod ở những tấm sau bị ám màu hơi nhiều (như tấm cuối cùng chẳng hạn) bạn nên để ý khi blend những tấm có mod, có mấy tấm bạn chỉnh mịn da nhìn ảo quá không tự nhiên, rút kinh nghiệm cho lần sau nhé :)
  14. Panbeo

Panbeo Thành viên cấp 4

Mẫu tất cả các ảnh đều chỉ có 1 kiểu biểu cảm :-?
    Màu của bạn mình vẫn rất thích r :D
  15. Mr.Wrong

thank's all!
  16. Gacon Caravan

Gacon Caravan Thành viên cấp 2

mãu đẹp mà bạn blend sao có mấy pic màu da cháy hết rồi =((

Ủng hộ diễn đàn