Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

The Monkey King / My personal project 2016

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm 3D' được đăng bởi sanhnguyen_2105, 3/4/16.

Lượt xem: 6,547

1. sanhnguyen_2105 Mới đăng kí

Hi mọi người, mình là thành viên mới, mình vừa hoàn thành một dự án cá nhân của mình, muốn chia sẻ để làm quen với mọi người. Mọi người có thể xem thêm đầy đủ dự án của mình tại đây nhé:
    Code:
    https://www.behance.net/gallery/35545051/THE-MONKEY-KING-My-Personal-Project-2016
    Thank you for watching ;)

...
  2. shockboy

shockboy Mới đăng kí

thật thì đẹp đấy. nhưng mình thấy hơi loạn @@.. căng mắt ra để nhìn từng chi tiết chính của hình @@
    với cho mình hỏi bạn dùng phần mềm nào để làm cái này thế ^^
    sanhnguyen_2105 thích bài viết này
  3. MaMa

MaMa Thành viên cấp 2

Đúng thật là ngoài mấy cái gậy, bồ cào, xích ra thì khó có thể phân biệt nổi cái j là cái j nếu ko căng mắt lên tìm. Quá nhiều chi tiết thừa cho những cái vốn đơn giản.
    Chúc bạn sớm có những tác phẩm đẹp hơn . :)
    sanhnguyen_2105 thích bài viết này
  4. sanhnguyen_2105

sanhnguyen_2105 Mới đăng kí

Cảm ơn mọi người góp ý, có gì mình sẽ rút kinh nghiệm trong project sắp tới :) mình dùng cinema 4d với photoshop để thiết kế nhé bạn. :)
  5. KangPaper

KangPaper Mới đăng kí

Khó phân biệt các nhân vật quá @@
  6. macarong1rang

macarong1rang Mới đăng kí

bạn MAMA phân tích đúng thật .còn mình thấy nhân vật có vẻ trừ tượng quá.hình ảnh ko được phân biệt rõ từng nét nhân vật ví dụ như sự tinh nghịch của TN không.hoặc sự béo ục ịch của bát giới... mình mong bạn sẽ tiếp tục cố gắng hơn trong tác phẩm tiếp theo nhé.

Ủng hộ diễn đàn