Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

The Second Manip - Am I Robot?... No

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Kiss Shot, 19/7/15.

Lượt xem: 2,179

1. Kiss Shot Thành viên cấp 1

Đây là tác phẩm Manip thứ hai của em :">:">:"> Mong là có người xem. Hí hí ...
    Sorry vì stock hơi cùi nên chất lượng hình ảnh cũng ko được tốt cho lắm :-":-"

Và đây là stock ạ

...
    Phạm Hữu Dư, viet16051995nhatha thích bài viết này.
  2. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Ý tưởng khá lắm :like: Đơn giản mà chuyền tải được nội dung. Mình cũng thích thể loại robot này thử tập tành xem sao :D
    Kiss Shot thích bài viết này
  3. Kiss Shot

Kiss Shot Thành viên cấp 1

Hí Hí... Cảm ơn anh nhiều :x Những cmt của mấy anh chị trên này sẽ tiếp thêm động lực cho em theo đuổi ước mơ làm designer của mình :P:P
  4. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

Còn lỗi nhỏ nhưng cơ bản nhé thớt :D
    xóa cái vết nhăn dưới lách đi nhé
    2 cái khúc ở chân làm chưa giống ,
  5. Kiss Shot

Giờ mới để ý :D Cảm ơn chị nhiều nhé :">:">
    phuongthustudio thích bài viết này
  6. badboy2000320

badboy2000320 Thành viên cấp 2

Kiểu này mình làm cách đây mấy năm rồi. CŨng đã up lên 4rum rồi. Những vết cắt trên robot chỗ ở chân và tay bạn cắt hơi vô lý, ở chân ko ai cắt như thế. Bạn có thể xem tác phẩm của mình tham khảo nhé.

Đây là tác phẩm của mình

Chúc bạn có những tác phẩm đẹp!
  7. Kiss Shot

Cảm ơn a @badboy2000320 đã góp ý :D E mới tập tành nên tay nghề còn non kém. Mong lại tiếp tục nhận được những góp ý từ các anh chị để có thể sớm hoàn thiện kĩ năng của mình hơn B-)B-)B-)
  8. Silence_l0v31

Silence_l0v31 Thành viên cấp 2

dep do ban ^^!
  9. Kiss Shot

Hí Hí ... :">:">:"> Vui quá :">:">:">

Ủng hộ diễn đàn