Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

The Wedding! - Bộ ảnh cưới nho nhỏ em với cô dâu của em tự chụp bằng film <3

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Lê Quốc Minh, 11/9/14.

Lượt xem: 76,997

1. Lê Quốc Minh

Lê Quốc Minh Thành viên cấp 2

Amygreen : bạn làm mình xúc động quá, thực sự bộ ảnh của bọn minh đẹp vậy đã là một chuyện nhưng có những người xem và đưa ra những cảm nhận chân thật như bạn cũng khiến bọn mình hay đặc biệt là người chụp như mình cảm thấy rất vui và hạnh phúc, cũng như khiến cho bọn mình cảm thấy bộ ảnh có ý nghĩa và giá trị hơn rất nhiều :) mình rất cảm ơn về lời khen và lời chúc của bạn ;) Còn tất nhiên để được bộ ảnh như thế này bọn mình đã dồn vào đó rất nhiều công sức và đặc biệt là tình cảm, 2 đứa đã có những khoảnh khắc vô cùng tuyệt vời và ý nghĩa, mọi shot ảnh đều lột tả được những gì tự nhiên thoải mái nhất giữa 2 đứa chứ không chỉ đơn giản là tạo dáng khô cứng và thêm vào đó cái chất của ảnh film lại là gia vị càng tăng thêm cảm xúc cho bộ ảnh :D P/s: bức #26 mình thấy đẹp mà sao ai cũng nghĩ là mình chụp dìm hàng cô dâu nhỉ, đến cô dâu của mình cũng bảo bỏ bức đó đi nhưng mà mình thực sự rất thích bức đó, nụ cười rất tự nhiên, tình cảm mà :D
  2. PTz

PTz Mới đăng kí

đăng nhập để cmt , đẹp quá bác ơi , mộc mạc đậm chất cổ điển :D
    Lê Quốc Minh thích bài viết này
  3. Lê Quốc Minh

4. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

Tấm này nè: [​IMG]
  5. Lê Quốc Minh

6. Lê Quốc Minh

vanthao171088 : tấm đó do film noise vậy đó bác, em cũng không cố ý hay chỉnh sửa gì đâu ạ :D
  7. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

Lê Quốc Minh uk tại mình ít xài kiểu này nên không biết giờ biết thêm cái mới
  8. su ngok

su ngok Mới đăng kí

mấy cái vòng ánh sáng làm sao chụp dc hay vậy anh.. bộ ảnh dẹp và hp quá
    heonhoiLê Quốc Minh thích bài viết này.
  9. nguy3ndt

nguy3ndt Mới đăng kí

Tuyệt vời, Minh điên. Đẹp điên đảo! Đặt chân máy phim mà ăn đứt khối tay máy số! ^:)^
  10. viet1234

viet1234 Thành viên cấp 1

đẹp quá ;_;
  11. Lê Quốc Minh

su ngok : đó là chụp phơi sáng bạn ạ :D cảm ơn bạn đã thích :D

nguy3ndt : thanks bác, chắc là do em chụp tự sướng nhiều nên quen cùng với cảm xúc, tình cảm trong đó nên bộ ảnh mới được vậy chứ trình độ em cũng còn còi mà bác :D

viet1234 : thanks bác :D
  12. StKain

StKain Mới đăng kí

"Chất" của màu sắc, "Chất" của người thực hiện và tất nhiên "Chất" của "hồn' trong từng bức ảnh. Lâu rồi mới có một bộ ảnh mang cho mình nhiều cảm xúc đến thế :D
    Có tí gato với bác chủ thớt :P em cũng chỉ mơ bộ ảnh cưới sau này của mình được gần như thế này.
    Chúc vợ chồng bác trăm năm hạnh phúc!

p/s: anw serie ảnh từ 45>60 của bác là chụp ở đâu đấy ạ, e đoán mãi không ra zzz
  13. Lê Quốc Minh

StKain : em cảm ơn bác nhiều <3 những tấm đó em chụp ở Thành cổ Sơn Tây và vườn quốc gia Ba Vì đó bác ạ :D
    Hạt GiẻStKain thích bài viết này.
  14. MuoiTieu

MuoiTieu Mới đăng kí

Sau này phải làm 1 bộ như này mới được :x:x
    Đẹp quá.
    À bác cho em hỏi làm cái vòng sáng tua tủa dùng đạo cụ gì thế
  15. chungvan

chungvan Thành viên cấp 2

Quá tuyệt, cảm xúc. Chúc các bạn hạnh phúc
  16. đẹp quá trời ơi! tự chụp kiểu này em cũng muốn!
  17. GMD photo

GMD photo Thành viên cấp 2

Máy Film chụp đẹp á bạn, tự chụp thì chắc mệt, nhưng tuyệt vời. Bộ ảnh của 2 bạn sẽ ý nghĩa hơn nhiều, chúc 2 bạn trăm năm Hanh phúc nhé :)
  18. Lê Quốc Minh

MuoiTieu : thanks bác, cái vòng đó em dùng cái gọi là Steel Wool bác ạ, bác search gg là ra :D

chungvan , Art Fox Studio : thanks các bác đã thích ảnh của em ạ :D

GMD photo :Bác nói đúng lắm ạ, máy film có cái gì đó rất cuốn hút, tự chụp mặc dù rất mệt nhưng cũng rất vui, hạnh phúc không tả được ạ :D Thanks bác nhiều :D
  19. Vult

Vult Mới đăng kí

Ảnh đẹp quá bác ơi, concept cũng thú vị. #18, 19 làm sao đẹp thế bác. #34 ngộ nghĩnh quá ^_^
    #36 và #78 là bác làm thật đấy à :O (siêu v)
    #62, #63 là ở chỗ nào thế bác :D
    Mà 2 vợ chồng học Hanu phải hem :3
  20. meomeo986

meomeo986 Mới đăng kí

1 vài ảnh bị kêu là noise là do chụp thiếu sáng và scan đẩy ev lên...

1 bộ ảnh tuyệt vời...Mình hiểu 2 bạn đã kì công như thế nào :) Tuy rằng với 1 số tấm (như quay steelwool) mình ko nghĩ là ko có người thứ 3, thậm chí là 4 giúp đỡ, nhưng ko ảnh hưởng gì lắm. Cảm xúc mà bộ ảnh đem lại rất tuyệt :)

Chúc 2 bạn hạnh phúc :)

Ủng hộ diễn đàn