Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

The Wedding! - Bộ ảnh cưới nho nhỏ em với cô dâu của em tự chụp bằng film <3

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Lê Quốc Minh, 11/9/14.

Lượt xem: 74,612

1. nhanck12

nhanck12 Thành viên cấp 1

chúc mừng anh chị... mau có em bé luôn nhé :"> >:D<
    Lê Quốc Minh thích bài viết này
  2. Lê Quốc Minh

Lê Quốc Minh Thành viên cấp 2

Vult : #18 #19 là em dùng steelwool bác ạ :D, còn như #36 là vì em có nhảy nhót lên cũng kô khó lắm bác ạ :D #62 và #63 là ở câu lạc bộ đua thuyền Hồ Tây đó bác, thanks bác yêu thích ảnh của bọn e ạ :D Chính xác là bọn e cùng học ở HANU ạ :D

meomeo986 : thanks bác nhiều ạ, nhưng nếu bác chứng minh được có người thứ 3 hay dù chỉ 1 nửa người thứ 3 thì e bé làm con kiến :))))) Em đùa chút vậy thôi chứ nếu ae nào mà có kinh nghiệm hay chụp ảnh lâu năm thì hoàn toàn hiểu sao em có thể chụp được như vậy thậm chí là 1 mình em cũng thừa sức chụp được những kiểu như thế chứ không phải 2 người vì thực ra vợ em cũng không giúp gì được nhiều trong các kiểu như thế này ạ :3
  3. Lê Quốc Minh

Lê Quốc Minh Thành viên cấp 2

Thanks bác nhanck12 nhiều, chắc e còn phải kế hoạch 1 thời gian nữa ạ :P
  4. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

Lê Quốc Minh có phải là bác chụp phơi. E ví dụ nha: Bác để tốc khoảng 20s. Bước đầu là bác cầm cái bùi nhùi tạo tia sáng khoảng 10s, sau đó bác với vk bác chạy lại diểm đánh dấu để đứng. Khi đó bác sẽ ra được tấm hình đó mà ko cần người thứ 3 giúp. Cơ mà cái này phải tính toán kỹ.
    Ko biết e nói dúng ko? ^^
  5. bboymq

bboymq Mới đăng kí

Bác chủ topic cho mình hỏi toàn nhà bác chụp trên tầng thượng là tòa nhà nào, ở đâu rồi cảnh cô dâu chụp ở hình số 45 là ở đâu vậy ạ :)
  6. Milk Café

Milk Café Mới đăng kí

Em thích màu của máy phim từ lâu rồi nh chẳng có cơ hội được chụp, được chụp nhé =)), chứ hok phải đi chụp âu :))). Vậy mà bây giờ lại được xem một bộ hình chụp bằng máy film đẹp đến thế này. Thật là được mở mang tầm mắt ý. Đep quá à! Đẹp quá luôn! Đẹp quá trời quá đất luôn á.
    Em thích tấm thứ 6 nhất, không hiểu vì sao lại thấy nó nổi bật và đẹp nhất trong bộ luôn ^O^.
    Tấm 37 em cũng thích nhất nữa. Có 1 số tấm mà màu của hình trông y hệt như nước ngoài thường chụp luôn á anh.
    À, ko phải do em để ý không, nhưng em nghĩ mấy tấm lộ chân ý, chị mang giày cao gót sẽ đẹp hơn đó anh.
    Bộ ảnh anh dày công chụp cho đám cưới này của mình, em cảm giác được thông điệp anh muốn gửi đế cô dâu là "Anh ko hoàn hảo nhưng sẽ yêu em theo cách hoàn hảo nhất".
    Hạnh phúc quáaaaaaaaaaaaaaaaa.
    Klq là anh có thể cho em hỏi là ngoại cảnh anh chụp ở đâu thế ạ?
  7. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Chụp tự nhiên quá, mình chắc ko thể chụp mà tự nhiên được như bạn rồi!
    Cơ mà mới 21 tuổi đã lấy vợ rồi, tuổi trẻ tài cao đấy :v
    Lê Quốc MinhTôn Khoa thích bài viết này.
  8. Tôn Khoa

Tôn Khoa Mới đăng kí

nhìn ảnh thế này làm sao mà "keep calm" nổi \m/\m/\m/
  9. Kez Lidbio

Kez Lidbio Mới đăng kí

Tuyệt vời!!
  10. sgttung

sgttung Mới đăng kí

Nhìn bộ ảnh này em mê luôn. Bác chủ thớt cho em hỏi địa điểm của bức ảnh này là ở đâu vậy ạ?
  11. Dyn

Dyn Thành viên cấp 1

điều đáng sợ nhất là "2 đứa tự chụp" -_-
  12. Imissyou0o0

Imissyou0o0 Mới đăng kí

Phải đăng nhập để like cho bác 1 cái. Nhìn thích ghê cơ
  13. Văn Hoàng Ngô

Văn Hoàng Ngô Thành viên cấp 2

Chúc 2 Anh Chị Hạnh Phúc Nhé, Bộ Ảnh CƯới Tuyệt Đẹp :D
  14. tphanh

tphanh Mới đăng kí

cái cách cảm xúc của 2 bạn được bộc lộ thật tuyệt ! từng nụ cười đều thể hiện hạnh phúc trọn vẹn. Chúc 2 bạn luôn gìn giữ được điều tuyệt vời đó :)
  15. Bách Việt

Bách Việt Mới đăng kí

Đẹp quá. chúc anh chị hạnh phúc ^^
  16. Bùi Mạnh Chiến

Bùi Mạnh Chiến Thành viên cấp 1

Rẻ, ngon mà lại còn bổ bác ơi !!!!:-bd:-bd:-bd
  17. thanhtcna

thanhtcna Mới đăng kí

đẹp và ý nghĩa :)) chúc 2 thím hp nhé . hehe :x
  18. ngthanh246

ngthanh246 Mới đăng kí

quá tuyệt anh ơi
  19. madmeo

madmeo Thành viên cấp 2

Xem hết bộ ảnh rồi vẫn muốn tua lại xem thêm cú nữa, ^^ Chúc mừng 2 bạn.... chẳng gì quý hơn những bức ảnh như này.... <3 tớ hâm mộ cả 2 luôn..
    P/s: cô dâu có nụ cười duyên, đáng yêu lắm í :3 D
  20. madmeo

madmeo Thành viên cấp 2

Dự rằng....baby của 2 bạn chắc chắn là sẽ có được những bức hình còn xinh hơn thế này nữa <3

Ủng hộ diễn đàn