Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thefutur - Con đường học thiết kế chuyên nghiệp !

Chủ đề thuộc danh mục 'Kinh nghiệm / Kiến thức dành cho designer' được đăng bởi vipaune, 10/3/21.

Lượt xem: 3,969

1. vipaune Thành viên cấp 2

Chào mọi người

Mình là một nhân viên thiết kế đồ họa hiện tại mức lương mình là 2X.XXX.XXX ( X lớn ) Với 2 năm kinh nghiệm, mình tự học là chính ! Mình có quan điểm là '' TRƯỚC KHI LÀM ĐẸP THÌ CẦN PHẢI CHUẨN CHỈNH ĐÃ " Mình đã đầu tư con đường tự học và nâng cao bản thân với trọn khóa học ở Thefutur hơn 20 triệu vnđ ( được một anh có tiếng trong nghề giới thiệu )

Thefutur(.)com ( Đây là trang web chuyên về đồ họa chuyên nghiệp - các bạn có thể tìm hiểu thêm về trang web đó trên google , hoặc trực tiếp trên web )

-- Mình đang có một số khóa học đã mua lại, bây h mình muốn nhượng lại cho bạn nào có nhu cầu học tập cũng như phát triển nghề nghiệp với giá rất hời ! Anh chị em nào cần thì inbox cho mình nhé !

--- Một số khóa học –

**The Futur - Lettering 01 : Giá web ( 149$) - Mình nhượng lại : 800k

**The Futur - Stylescapes : Giá web ( 199$) - Mình nhượng lại : 850k

**TheFutur - Color for Creatives : Giá Web ( 149$)- Mình nhượng lại : 800k

**Logo Design & Construction : Giá Web ( 149$)- Mình nhượng lại : 800k

**Typograhpy Master : Giá Web ( 299$) - Mình nhượng lại : 1.5 triệu.

--- Bạn nào mua combo hết tất cả khóa trên inbox mình để có giá tốt nhất nhé !

...

Ủng hộ diễn đàn