Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Theme website bán hàng

Chủ đề thuộc danh mục 'WordPress' được đăng bởi hieumaivanxd, 13/7/17.

Lượt xem: 3,473

1. hieumaivanxd Thành viên cấp 1

Mình được các bạn chuyên về seo tư vấn nên dùng mà nguồn mở wordpress để làm trang web bán hàng thì seo sẽ nhanh lên. Mà trên website có 1 số bạn bán mã nguồn mở đó dùng để làm web nhưng lại sợ bị các bạn chèn mã độc. Mình không biết cái này có cái giao diện sẵn giống kiểu webmienphi.vn không các bạn nhỉ. Với cái webmienphi thì người dùng không biết gì cũng có thể làm được và hiện nay mình đang có 2 trang dùng mã ngườn webmienphi.
    Các bạn có thể cho mình cái theme của web bán hàng wordpress hoặc giới thiệu cho mình đơn vị uy tín và làm chuẩn seo 1 chút về cái wordpress.
    Mình chân thành cảm ơn!

...
  2. seo466vn

seo466vn Thành viên cấp 1

daaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Ủng hộ diễn đàn