Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Theo bạn bây giờ nên kinh doanh gì là phù hợp ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Hoài Nam, 10/10/12.

Lượt xem: 105,926

1. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

Hahahahaha. đầu óc Lê-nin quá đuê thôi =)). Cái này mới nè. Nhà anh có cơ hàng 1 ha đất thì áp dụng mô hình này được đấy. Chăn vịt cả năm bận rộn lại vui :))
  2. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Xong mang máy thu âm ra ghi tiếng đàn vịt kêu lúc đói như nào rồi về mix trên auditione nữa là thành nhạc sĩ với những sáng tác bất hủ >:)
    Chen SirO thích bài viết này
  3. Hoài Nam

Hoài Nam Thành viên cấp 2

Lúc đó có khi phài mang viôlông ra chăn vịt
    cudyandem thích bài viết này
  4. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

jajajajja. sao cái này e k ngĩ ra nhỉ? mix nhạc độc lắm tiền lắm í :)). lúc đó k pải là 140 nữa có khi x 2 cũng nên
    cudyandem thích bài viết này
  5. azzurry

azzurry Thành viên cấp 1

buôn dầu ăn. :))
  6. oldman21

oldman21 Thành viên cấp 2

tậu ngay 1 con quay... ra đầu phố chờ thời là khỏe thân nhất :D
  7. always

always Thành viên cấp 2

Cứ VAC tăng gia sản xuất thôi ngàn đời nay vẫn thế, các cụ đúc kết thâm thuý lắm. Quy trình là "trồng 1 cây và nuôi 1 con". Trồng cây thuốc phiện và nuôi con...=))
  8. Timon

Timon Thành viên cấp 1

x 70 hoặc x 4 L-) . Chấp nhận rủi ro cao bạn sẽ có cơ hội thắng lớn >:) . Gieo gặt trong ngày,kết quả liền tay =))
  9. bagiabe

bagiabe Thành viên cấp 2

Mua vàng đêy! Chắc cũng đc á! :))
  10. arena

arena Mới đăng kí

oh..bạn nên góp vốn..hợp tác..ko bạn khó giàu mà. Mình nez..liên lạc lại cho mình nhé. ( email :lucky.kt.910@gmail.com
  11. Nguyễn Duy Hiếu

Nguyễn Duy Hiếu Thành viên cấp 2

Kiếm cái quán nào liên quan đến ăn uống ý bác ak, thời buổi này dù có tiết kiệm đến mức nào thì cũng ko thể tiết kiệm việc ăn dc :)) , bác mở luôn quán ốc ngao hấp hay là trà đá cũng dc, hoặc như bạn gì trên kia nói dành 12tr mua trứng vịt lộn cũng dc, bạn ấy tính toán thật là kỹ :))
  12. thantienmvt

thantienmvt Mới đăng kí

Làm khẩu súng với con ngựa sắt
  13. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

dinhhunggt
    TMDT hay KDTM đây ? 8-| Cho hỏi sơ đồ, cách trả thưởng,...

Ủng hộ diễn đàn