Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Theo các bác cấu hình như này cài bản PTS gì đc ạ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Lê Dương, 9/6/13.

Lượt xem: 1,920

1. Lê Dương Mới đăng kí

chào cả nhà , em là mem mới ,lập chủ đề này để chào hỏi mong mọi người giúp đỡ thêm :)
    theo các bác cấu hình em như này thì cài bản gì thi phù hợp ạ ? bản gì dùng vừa đủ tính năng mà lại nghẹ nhàng cho máy ấy ??
    Pentium e5400,Ram 2gb bus 667 ,vga Geforce 7300GT
    Em đang dùng Win7 Ult đã tắt mấy cái hiệu ứng hoạt hình và AERO rồi ạ :)
    Hiện tại em đang dùng CS2 thấy chuối chuối :(
    ??? Các bác cho em lời khuyên để em chọn 1 bản rồi trung thành với bản đó đến lúc thay máy luôn ạ :)

...
  2. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

Theo mình là cs2 :|
    Lê Dương thích bài viết này
  3. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

7.0 cho ổn.:3
  4. centergraphic

centergraphic Banned

bản 7.0 muôn nămm nhé :-bd
  5. Lê Dương

Lê Dương Mới đăng kí

Thế là bản cũ hơn bản em đang dùng cơ ạ ?? vâng xin nghe theo các bác :D
  6. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Cấu hình máy mình cũng tựa tựa như bạn nhưng xài AMD , dùng CS5 vẫn ổn :)
  7. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Pts bản đầu tiên được viết cho Win là bản 2.5. Nếu nói về mượt thì dùng bản đó là mượt nhất.
    Máy mình Ram 2G, Chip lõi kép 2.5 dùng CS6 vẫn ổn, làm file ảnh lớn thì mới thấy chậm.
  8. Lê Dương

Lê Dương Mới đăng kí

có phải bản càng mới càng dễ sử dụng không các bác ?
    Dễ sử dụng chứ thật ra em không cần nhiều tính năng , chạy bản 7.0 có khi chẳng bao giờ dùng hết tính năng ấy chứ :>

Ủng hộ diễn đàn