Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Theo phong trào] Vẽ chibi giúp mình với

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Nguyễn Tiền Lợi, 17/2/13.

Lượt xem: 3,888

1. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

phải spam lên cấp nó mới nhanh chứ :3 mà mình lâu lắm rồi ko level up :v
  2. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Vãi cái thanh niên ưu tú này =)))))
  3. Happy Girl

Happy Girl Thành viên cấp 3

học tập?
    đéo hiểu nhờ vả như các bạn thì học tập được cái gì? kinh nghiệm để nhờ vả không bị troll chăng =))
    không muốn làm, không muốn cho, chỉ muốn nhận thì bị troll ráng chịu :)) đương nhiên cũng có những topic nhờ vả chính đáng, và thành viên nhờ vả cũng có đóng góp cho 4r, cái đó thì mọi người 4r tự thấy, chả cần bạn nói gì nhiều, nhưng chí ít, nó ko phải là topic này của bạn :))))
  4. anoydevv

anoydevv Mới đăng kí

Bạn cứ vẽ thử xem nào, được bao nhiêu thì được vác lên đây m.n góp ý cho chứ :). Bạn chưa làm đã nhờ thì ai muốn giúp ;))
    Nguyễn Tiền Lợi thích bài viết này
  5. Nguyễn Tiền Lợi

Nguyễn Tiền Lợi Thành viên cấp 1

Xin bạn nói chuyển cẩn thận :).
    Theo như bạn thì nhờ vả là không học được gì. Nhưng đối với mình thì khác. Nhiều người đăng kí vào 4rum thì có nhiều mục đích khác nhau. Cũng giống như mình, mục đích không gì khác là để học tập kinh nghiệm và đôi lúc nhờ sự hỗ trợ của các thành viên ở đây. Phải gấp lắm mình mới lập topic vì mình không có khiếu vẽ. Có lẻ, mình phải post thêm 1000 bài để trở thành mem VIP ở 4rum thì mới có thể vác mặt vào đây nhờ vả các bạn. Humzz... Kẻ bất tài bị ức hiếp, người có tài thì hống hách.
    Tiến Linh thích bài viết này
  6. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Nói chung ở đây mọi người bức xúc vì cái tiêu đề "theo phong trào" của bạn là chính thôi ;)) có phải thời gian ngồi tranh luận từ chiều tới giờ bạn ngồi học có khi đã vẽ được rồi không :))))
  7. Tiến Linh

Tiến Linh Thành viên cấp 1

Thôi được rồi các bác ơi. Không giúp xin đừng nói lời cay đắng L-)
    Nguyễn Tiền Lợi thích bài viết này
  8. Tử Sa

Tử Sa Thành viên cấp 3

Mẫu xinh mỗi tội éo ngửi đc tiêu đề =)

Ủng hộ diễn đàn