Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thi thiết kế logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi The River, 23/6/19.

Lượt xem: 4,332

1. The River Thành viên cấp 2

Chào các bạn
    Mình mới tổ chức cuộc thi thiết kế logo cho công ty của mình tại vlance: Bạn nào muốn thử sức thì tham gia nhé. Còn ngày nữa là hết hạn. Rất mong nhận được các thiết kế ấn tượng từ các bạn.
    P/S: Đã xong. Cám ơn các bạn.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 10/7/19
  2. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

bạn ơi, 2tr đó bạn thuê designer hẳn hoi còn đẹp hơn vậy
    nhìn mấy bài thi đó chả logo nào ra sao cả
  3. The River

The River Thành viên cấp 2

Khó đó bạn. Mình cũng từng bỏ ra 20 triệu nhưng chả đi tới đâu cả. :(
  4. trinhvanhiep

trinhvanhiep Thành viên cấp 2

Tôi định không nói ra nhưng nhiều lúc thấy không nói thì không đc.
    bỏ ra 20tr để TK logo(hay bộ nhận diện thương hiệu) mà bảo chả đi đâu đến cả. Thế chắc yêu cầu của công ty hay của Thớt phải cao lắm.... giờ các công ty thiết kế công ty thương hiệu thiếu mẹ gì. Tổ chức cuộc thi 2tr so với 20tr chắc nó cũng chả đi đến đâu cả. Hàng trăm mẫu TK, bài thi đưa lên, rồi lại ngồi chọn lọc...rồi là logo này đc cái này không được cái kia,...ý tưởng nối tiếp ý tưởng, "sao chép có sự sao chép". Nói thẳng nhiều lúc thấy mấy ông xàm vc.
  5. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

20tr mà còn ko ra gì thì chỉ có bạn bịa ra rồi =))
    20tr còn ko ra gì thì 2tr chắc ra gì hả bạn =))
    vô lý
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn