Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thi vào khối H

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Trần Ngọc Phương Linh, 29/7/16.

Lượt xem: 2,018

1. Trần Ngọc Phương Linh Mới đăng kí

Em muốn hỏi xem có những chỗ nào dạy thêm vẽ để thi vào khối H ạ. Giá rẻ nhất có thể ý ạ.
    Cả e muốn hỏi xem làm nhà thiết kế đồ họa thì ra trường có dễ kiếm việc làm ngay không ạ. Mức lương tối thiểu là bao nhiêu ạ

...
  2. Trần Ngọc Phương Linh

Trần Ngọc Phương Linh Mới đăng kí

Chỉ cho mấy chỗ học ở hà nội nhé
  3. tienart

tienart Thành viên cấp 1

Nguyễn Trãi- Thanh Xuân, Cổng trường mỹ thuật công nghiệp... Hoặc ah mà ...ko biết bạn ở đâu. Nên bạn cứ tìm hiểu trên gg hoặc xung quanh các trường mỹ thuật . Theo mình thì bên Thanh Xuân có giá rất Phùng Khoang...
    Thiết kế Đồ họa thì phụ thuộc rất nhiều vào năng lực bản thân, vậy nên lương cũng ...
  4. buicongtin92

buicongtin92 Mới đăng kí

Thuê gia sư ko b ey ??:D:D
  5. Trần Ngọc Phương Linh

Trần Ngọc Phương Linh Mới đăng kí

Gia sư chất lượng ko v ạ, có nhiều năm kinh nghiệm ko
    Chỉnh sửa lần cuối: 30/7/16
  6. buicongtin92

buicongtin92 Mới đăng kí

Ko thi đậu không tính $ e :D:D:D
  7. hungbeta

hungbeta Mới đăng kí

khoàng 5-6 tr nếu bạn tay mơ ngồi trước màn hình làm vi tính sáng tạo hẳn hòi, còn nếu bạn bị làm sai vặt thì thấp hơn nữa, còn trình khá chút thì nghề nào cũng vậy, lương vô chừng, tùy cty, thích thì theo đừng theo chỉ vì dễ kiếm việc hay ko
  8. Mr.Po

Mr.Po Thành viên cấp 2

Em ơi, em ăn j mà khôn vậy??? E giỏi 1 cái gì đó kiểu như đủ thông minh, đủ năng lực để dạy 1 ai đó từ ko biết gì thành biết đủ để đậu đại học chẳng hạn, trong khi đó nh đứa ko bằng e vì nó dạy ng ta ko đậu đại học thì e sẽ lấy giá như thế nào????
    .
    hay e làm ra cái gì mà ít ng làm đc nhưng nhiều ng cần thì e có bán rẻ ko????
    .
    Dạy ôn thi cũng vậy, ko phải ai dạy e cũng thi đậu...mà ng ta dạy đc nh ng đậu thì đa số ng ta cũng phải lấy giá vừa với công sức ng ta bỏ ra chứ e....
    .
    Còn đi làm cũng vậy ah.... em làm đc chuyện mà hàng ngàn đứa tốt nghiệp ra trường nó làm đươc thì lương như lao động phổ thông thôi em.. Ngành nghề nào cũng vậy hết á...ko riêng ngành thiết kế nha... lương cao thì phải chấp nhận học gấp 2-3 ng khác... làm việc gấp 2-3 lần ng khác.... e cứ nhìn đi, gà công nghiệp sao có giá như gà Đông Tảo... e quyết định e là Gà công nghiệp hay Đông Tảo là do e.... còn dễ nữa mà muốn nhanh có tiền thì tham gia show bitch đi e.... e càng nổi lền bền thì giá đi khách càng cao.... Lúc đó thì làm ít mà nhiều tiền chưa kể vừa được sướng vừa đc có tiền nữa đó e....
    .
    P/s: Xin lỗi đã nói quạch toẹt ra như vậy.... nhưng mong em hiểu.... muốn có cái ăn thì phải cày chứ chả có j mà "vừa sướng vừa có tiền" cả em ah....

Ủng hộ diễn đàn