Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thiệp cưới độc đáo tự design (ai cũng thích khi được nhận thiệp)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi tifu, 5/7/17.

Lượt xem: 9,171

1. tifu Thành viên cấp 1

Cưới cũng lâu rồi, nhưng bây giờ mới có hứng thú khoe thiệp cưới :)
    Làm nghề thiết kế cũng lâu lâu, nên cưới mình cũng tự thiết kế thiệp cho riêng mình để đảm bảo nó đẹp, độc và lạ. Và cũng vì làm khá mất thời gian nên chi phí cho thiệp cũng khá là cao.
    Mẫu được vẽ và xử lý hoàn toàn bằng coreldraw. Ở đây mình ko up file vẽ lên được nên chỉ up ảnh sản phẩm hoàn thiện lên để mọi người tham khảo, để mọi người có thêm ý tưởng hoặc phát triển ý tưởng khi sử dụng các phần mềm như coreldraw trong thiết kế.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 7/7/17
    TTLK, aTricksy, songngu20143 người khác thích bài viết này.
  2. bdesign

bdesign Banned

Thiệp cưới của thày em làm đẹp đấy. Sang mà không sến. Thành thực tỏ lòng khen ngợi thày em.
  3. tifu

tifu Thành viên cấp 1

Vâng, e cảm ơn thày bác đã có lời khen ah. :)
  4. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@tifu : MÌnh thì thích nhìn mấy cái ráp nhét 2 tấm bìa vào nhau, bạn làm cái 4 góc giống con bướm nhét tấm "Trân Trọng Kính Mờ" rời vào bìa chính ấy, là tự làm cho người ta dập ra, hay là người ta bán sẵn vậy ? nhìn con bướm nhét ghép rất đẹp, mình thích cái đó nhất, mình cũng có chế vài cái, cho bạn ngắm chơi, ha ha ! :)) Thanks !

Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  5. tifu

tifu Thành viên cấp 1

tranvan.muon Kể cả góc đính tag và xe ngựa đều là tự vẽ bạn ah. Thiệp này điểm nhấn chủ yếu là mô hình chiếc xe ngựa kia thôi, góc nhét tag đó chỉ là phụ, chủ yếu để mọi người có thể bỏ phần tag in ra nếu muốn chỉ dùng xe ngựa để bày hoặc chơi.

Ủng hộ diễn đàn